Karibu bukoba


Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
KARIBU BUKOBA
Mji uliobarikiwa na ni mji wenye maziwa na rubisi
1. Una mchanganyiko wa watumbalimbali kama waganda, wanyarwanda, waTZ etc
2. Una matunda ya kipekee kama kama vile amashasha, enkenena, entuntu, ebifakedo, enzilu etc
3. Una mboga za kipekee kama omulili, eibota, omutontozi, entura, entongo, omushokooro, enkeije etc
4. Una majina matamu ya asili kama kokwenda, kweyamba, mujuni, mwemezi, asimwe, begashe, kokushuubira etc
5. Pia una ngoma za asili kama omutoro, okwebuga, enchuma,amayaga, ect
6. Watu wake wana ushirikiano, upendo na huruma nyingi sana
HII NDO BUKOBA YETU KARIBUNI SANA
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,381
Likes
4,023
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,381 4,023 280
KARIBU BUKOBA
Mji uliobarikiwa na ni mji wenye maziwa na rubisi
1. Una mchanganyiko wa watumbalimbali kama waganda, wanyarwanda, waTZ etc
2. Una matunda ya kipekee kama kama vile amashasha, enkenena, entuntu, ebifakedo, enzilu etc
3. Una mboga za kipekee kama omulili, eibota, omutontozi, entura, entongo, omushokooro, enkeije etc
4. Una majina matamu ya asili kama kokwenda, kweyamba, mujuni, mwemezi, asimwe, begashe, kokushuubira etc
5. Pia una ngoma za asili kama omutoro, okwebuga, enchuma,amayaga, ect
6. Watu wake wana ushirikiano, upendo na huruma nyingi sana
HII NDO BUKOBA YETU KARIBUNI SANA
Kasinge waitu. Akatoke kaliyo! Male akenshoro! Bati nolwo otalya mumaju, nebinamu enshoro!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,518
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,518 280
7. Mji ambao magonjwa yote makubwa yanaanzia pale.
8. Mji ambao una soko lenye jina tamu.
9. Nyumbani kwa Bishanga
 
Last edited by a moderator:
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,319
Likes
743
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,319 743 280
Mbona insenene sijaiona hapo ? Intura nimewahi kuionja ni jamii ya nyanya chungu ni vidogo dogo na kule murushaka niliwahi kula ndizi zimesongwa kama ugali zinaitwa akatogo kama sikosei.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,685
Likes
1,299
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,685 1,299 280
Karibuni Gulioni Katerero Bukoba. Hapa tunauza senene, rubisi na kadhalika.

Welcome to Bukoka.
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,038
Likes
2,588
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,038 2,588 280
Hebu niambie kiwango cha juu na cha chini ya mahari ya huko bukoba

Sent from BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,685
Likes
1,299
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,685 1,299 280
Ndizi anauza Bishanga tu.

Unajua hapa kila mtu ana ndizi so huwa kuna soko la Kamachumu hapo unakuta kijiwe cha ndizi na mafuso mengi kutoka mikoa ya mbali Mfanyabiashara mkubwa pale ni Bishanga
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Bishanga anauza ndizi za aina gani? Mbivu au mbichi?

Unazifahamu zile ndizi ma''red''iiii?, si zipendi kama nini!
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Likes
42
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 42 0
mh! mbona upo Morogoro sasa?
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,685
Likes
1,299
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,685 1,299 280
Bishanga anauza ndizi za aina gani? Mbivu au mbichi?

Unazifahamu zile ndizi ma''red''iiii?, si zipendi kama nini!
Ukimwangalia Bishanga kwenye picha yake utaona anauza RED BANANA pale Kamachumu.

BTW hivi unajua matumizi ya LIKE :)A S thumbs_up:) kwenye mtandao huu?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,323
Members 490,351
Posts 30,478,040