BIN BOR JF-Expert Member Joined Nov 23, 2010 Posts 1,013 Reaction score 407 Jan 15, 2011 #1 Nawaachia wanasheria waendelee na mchakato wa kumshitaki huyu jamaa
coscated JF-Expert Member Joined Nov 17, 2010 Posts 4,790 Reaction score 5,404 Jan 15, 2011 #2 kwa lipi? Ungetueleza ingependeza
BIN BOR JF-Expert Member Joined Nov 23, 2010 Posts 1,013 Reaction score 407 Jan 15, 2011 Thread starter #3 coscated said: kwa lipi? Ungetueleza ingependeza Click to expand... Wewe u mgeni Tanzania?
Kiherehere JF-Expert Member Joined Nov 1, 2010 Posts 1,806 Reaction score 622 Jan 15, 2011 #4 angalia ulichokalia!!!!!
BIN BOR JF-Expert Member Joined Nov 23, 2010 Posts 1,013 Reaction score 407 Jan 15, 2011 Thread starter #5 Kiherehere said: angalia ulichokalia!!!!! Click to expand... Atashtakiwa tu, sema su!
K kiche JF-Expert Member Joined Nov 8, 2010 Posts 456 Reaction score 156 Jan 15, 2011 #6 BIN BOR said: Wewe u mgeni Tanzania? Click to expand... hujaeleweka mkuu,kama una neno liweke wazi
K kiche JF-Expert Member Joined Nov 8, 2010 Posts 456 Reaction score 156 Jan 15, 2011 #7 BIN BOR said: Wewe u mgeni Tanzania? Click to expand... hujaeleweka mkuu,kama una neno la maana liweke wazi tuchangie kama hapo ndiyo umemaliza basi pole!
BIN BOR said: Wewe u mgeni Tanzania? Click to expand... hujaeleweka mkuu,kama una neno la maana liweke wazi tuchangie kama hapo ndiyo umemaliza basi pole!
Gosbertgoodluck JF-Expert Member Joined Mar 3, 2008 Posts 2,855 Reaction score 405 Jan 15, 2011 #8 BIN BOR said: Nawaachia wanasheria waendelee na mchakato wa kumshitaki huyu jamaa Click to expand... Wamshtaki kwa jambo lipi?? Thread zingine bwana, hasara tu.
BIN BOR said: Nawaachia wanasheria waendelee na mchakato wa kumshitaki huyu jamaa Click to expand... Wamshtaki kwa jambo lipi?? Thread zingine bwana, hasara tu.
W WAMURUBHERE JF-Expert Member Joined Apr 21, 2010 Posts 337 Reaction score 25 Jan 15, 2011 #9 wewe ndo mlalamikaji nini!!?