Kanzidata ilivyoongeza passmark kwenye pepar za written

Kanzidata ilivyoongeza passmark kwenye pepar za written

Mr njaa

Senior Member
Joined
Feb 3, 2022
Posts
166
Reaction score
126
Habar wasakatonge wenzangu,
Kuna kitu nimekiona hivi karibunj kwenye interview zetu pendwa za utumishi wa umma,
Kwenye nafasi ambazo candidate wake hua wanakua wengi Kama HR, Accountant, Auditors,Tax,Lawyers hv karibuni wamechukua marks za juu sana kifupi unaweza pata 60 na usiende Oral angalau uwe na 70 ndio uende kwa hyo nashaur Ni muda wa kupiga msuli haswa..na hii kitu nahisi imetokana na kua mtu wanapata Sana kazi kupitia kanzidata.
 
Pepar ndio mdudu gani?
Habar wasakatonge wenzangu,
Kuna kitu nimekiona hivi karibunj kwenye interview zetu pendwa za utumishi wa umma,
Kwenye nafasi ambazo candidate wake hua wanakua wengi Kama HR, Accountant, Auditors,Tax,Lawyers hv karibuni wamechukua marks za juu sana kifupi unaweza pata 60 na usiende Oral angalau uwe na 70 ndio uende kwa hyo nashaur Ni muda wa kupiga msuli haswa..na hii kitu nahisi imetokana na kua mtu wanapata Sana kazi kupitia kanzidata.
 
Habar wasakatonge wenzangu,
Kuna kitu nimekiona hivi karibunj kwenye interview zetu pendwa za utumishi wa umma,
Kwenye nafasi ambazo candidate wake hua wanakua wengi Kama HR, Accountant, Auditors,Tax,Lawyers hv karibuni wamechukua marks za juu sana kifupi unaweza pata 60 na usiende Oral angalau uwe na 70 ndio uende kwa hyo nashaur Ni muda wa kupiga msuli haswa..na hii kitu nahisi imetokana na kua mtu wanapata Sana kazi kupitia kanzidata.
Maswali Huwa yanatokaje kaka?Yaan unaweza kujuaje kuwa watatoa kwenye topic fulani?
 
Blaza maswali hayatabiliki,unatakiwa uwe very technical,Ukisoma km mashindano unaweza ingia na ukakosa Cha kujibu ukaulizwa maswali ya intro kabisa we umesoma mavitu magumm ukapotea kabisa
Dah!Mfano huu kwenye picha wanatakiwa Watakwimu 70,,sasa ukingalia hapo maelezo Yao, unaweza kudhani paper litakuja kwenye topic ya sampling,then ukifika. huko ukakutana na mengine kabisa.

Wazoefu leteni mbinu Wana...

Screenshot_20220720_230359~2.jpg
 
Dah!Mfano huu kwenye picha wanatakiwa Watakwimu 70,,sasa ukingalia hapo maelezo Yao, unaweza kudhani paper litakuja kwenye topic ya sampling,then ukifika. huko ukakutana na mengine kabisa.

Wazoefu leteni mbinu Wana...

View attachment 2301075
Blaza mi nilifanya written account officer ii,ndo interview ya kwanza UTUMISHI nilichokikuta kule sikutarajia,tulipigwa intro tu pale alafu maswali matatu ni km aligoogle tu akalifanya swali hawatabiriki unaweza Soma job description ukazani ndo mtihani utatoka hivyo Ila ikawa tofauti
 
Wadau mwenye maswali ya oral kwa sisi wa form four mfano wale field attendant katika taasisi za tafiti kama TALIRI au ile ya wanyama pori
 
Habar wasakatonge wenzangu,
Kuna kitu nimekiona hivi karibunj kwenye interview zetu pendwa za utumishi wa umma,
Kwenye nafasi ambazo candidate wake hua wanakua wengi Kama HR, Accountant, Auditors,Tax,Lawyers hv karibuni wamechukua marks za juu sana kifupi unaweza pata 60 na usiende Oral angalau uwe na 70 ndio uende kwa hyo nashaur Ni muda wa kupiga msuli haswa..na hii kitu nahisi imetokana na kua mtu wanapata Sana kazi kupitia kanzidata.
Mpaka 83 wakiamua wanaku andikia not selected.Inategemeana na nafasi mnazogombania zipo ngapi,na mmefaulu kiasi gani na kwa kiasi gani kwenye written.
 
Blaza mi nilifanya written account officer ii,ndo interview ya kwanza UTUMISHI nilichokikuta kule sikutarajia,tulipigwa intro tu pale alafu maswali matatu ni km aligoogle tu akalifanya swali hawatabiriki unaweza Soma job description ukazani ndo mtihani utatoka hivyo Ila ikawa tofauti
Dah!Noma sana hii...
 
Back
Top Bottom