Zack Abdul
JF-Expert Member
- Mar 9, 2026
- 1,092
- 866
Hatua ya kwanza ya Tume ilikuwa kujiwekea Kanuni za Utendaji kulingana na Kifungu cha 11 cha Sheria ya Tume za Uchunguzi Sura ya 32 Toleo la 2023.
Kanuni hizi zilikuwa mwongozo wa kuendesha kazi kwa ufanisi, haki na kushikamana na viwango vya kisheria. Kando na kanuni, Tume iliandaa methodolojia maalumu iliyochanganya mazoezi bora ya uchunguzi ili kila hatua iwe na mpangilio unaolingana na malengo.
Methodolojia hii ilihakikisha matokeo yanayoaminika na yenye kuleta mabadiliko ya kudumu katika taifa.
#RipotiYaTume
#TumeYaUchunguziReport
Maridhiano Ya Taifa
Kanuni hizi zilikuwa mwongozo wa kuendesha kazi kwa ufanisi, haki na kushikamana na viwango vya kisheria. Kando na kanuni, Tume iliandaa methodolojia maalumu iliyochanganya mazoezi bora ya uchunguzi ili kila hatua iwe na mpangilio unaolingana na malengo.
Methodolojia hii ilihakikisha matokeo yanayoaminika na yenye kuleta mabadiliko ya kudumu katika taifa.
#RipotiYaTume
#TumeYaUchunguziReport
Maridhiano Ya Taifa