Ph-25
JF-Expert Member
- Nov 19, 2012
- 1,159
- 540
Hili ni moja ya kanisa kongwe kidogo hapa wilayani na mkoani pia,kanisa hili tangu aondoke Padre mmoja aliekuwa anaitwa Bilinge, halijawahi kupata Padre ambae anaelewana na waumini.
Huyu aliepo sasa ndiyo anasababisha mitafaruku mingi sana kila leo, waumini wanatukanwa kanisani matusi mazito mazito haijalishi una umri gani nikutukanwa na padre tu.
Saizi ameanzisha utaratibu kwa waumini wote ni marufuku kwenda kwenye sherehe yeyote iwe harusi au sendof kama haujaolewa au kuoa, nimarufuku kwenda ktk msiba wa mtu ambae alikua hasali haijarishi kama ni ndugu yako wala nini.
Enyi waungwana wenye kuweza kuokoa jamii hii inayo farakanishwa na huyu padre wasaidieni hawa watu pls.
Huyu aliepo sasa ndiyo anasababisha mitafaruku mingi sana kila leo, waumini wanatukanwa kanisani matusi mazito mazito haijalishi una umri gani nikutukanwa na padre tu.
Saizi ameanzisha utaratibu kwa waumini wote ni marufuku kwenda kwenye sherehe yeyote iwe harusi au sendof kama haujaolewa au kuoa, nimarufuku kwenda ktk msiba wa mtu ambae alikua hasali haijarishi kama ni ndugu yako wala nini.
Enyi waungwana wenye kuweza kuokoa jamii hii inayo farakanishwa na huyu padre wasaidieni hawa watu pls.