Kanibania Unyumba, nimepiga Nyeto mbele yake

Kanibania Unyumba, nimepiga Nyeto mbele yake

Dawa ya wanawake ni ndogo sana Hapo ni kwenda tu maeneo unarudi night kali tungi kama lote na unanukia marashi mpaka abadilike
Niliwahi kuwa na mtu wa type izo tena sio mke ata ila kila ukitaka papuchi ni kuanza hadithi za Sungura na Fisi nikaona ata isiwe tabu wiki nzima siombi mzigo mimi ni mida ya wanga tu kurudi nauchapa usingizi hapo nshatafuna papuchi mpaka akili zinamrudi nkamuambia akichoka kukaa ndani mule aende kuendelea na mishe mimi sitagusa tena bumunda lake
 
Haiwezekani unaishi na mke ndani lakini hupati raha ya mapenzi

Kila ukitaka kugegeda wewe ndo uanze kubembeleza utadhani mmetongozana Leo,wakati mna miaka mingi mko pamoja na watoto mmezaa

Mke kila Mara anasingizia kachoka, Mara ananyonyesha mtoto mwisho anauchapa usingizi

Mwanaume unalala na nyege zako

Mi hii biashara ya kuanza kupigiana pigiana magoti kila siku siiwezi, Jana kajifanya kapitiwa usingizi nikaamua kupiga nyeto nlipokaribia kumwaga nikamwamsha aone wazungu wanavyotoka, kashuhudia nimemaliza nikalala usingizi mwororo

Baki na papuchi yako sasa.

[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2] Kauzu Zaidi ya Dagaa
 
Heheh mzee akikunyima unyumba unaondoka unarudi asubuhi akili itamkaa...usisahau kuondoka na funguo hata moja itakusaidia ukirudi.

Ila kama wewe ni mstaarabu kwa mwanamke unafeli sana,rafiki yetu mmoja mke wake alianza kulala chumba chake heheh jamaa ndo anamlisha na kumvalisha kavunja hamna komeo kile chumba...jamaa anajipigia usiku wa manane afu anarudi chumbani kwake kampa mimba wanalala kitanda kimoja sasa hivi.

*mke sio dada ako
 
Hapo ulitakiwa kupiga nyeto huku unaililia kweli kweli, full miguno ya kimahaba mara 5 ya ile unayoitoa mbele ya waifu!!!
Baada ya kumaliza, ungejifanya kujishtuka... yaani kama ndo unazinduka vile eti hadi akili ilikuruka kabisa!!!

Wallah hapo picha ya kwanza kwake ingekuwa "dah, kumbe wana-JF wanavyosema puri tamu kuliko utamu wenyewe ndo inakuwa hivi"!

Nakuambia huyo angelala amenuna hadi kesho kwa ajili ya wivu!!

[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Haiwezekani unaishi na mke ndani lakini hupati raha ya mapenzi

Kila ukitaka kugegeda wewe ndo uanze kubembeleza utadhani mmetongozana Leo,wakati mna miaka mingi mko pamoja na watoto mmezaa

Mke kila Mara anasingizia kachoka, Mara ananyonyesha mtoto mwisho anauchapa usingizi

Mwanaume unalala na nyege zako

Mi hii biashara ya kuanza kupigiana pigiana magoti kila siku siiwezi, Jana kajifanya kapitiwa usingizi nikaamua kupiga nyeto nlipokaribia kumwaga nikamwamsha aone wazungu wanavyotoka, kashuhudia nimemaliza nikalala usingizi mwororo

Baki na papuchi yako sasa.
Ahahaaaaaaaa....! Hapo si sawa na kut**ba mwanamke mwingine mbele yake mkuu?
 
Dawa ya wanawake ni ndogo sana Hapo ni kwenda tu maeneo unarudi night kali tungi kama lote na unanukia marashi mpaka abadilike
Niliwahi kuwa na mtu wa type izo tena sio mke ata ila kila ukitaka papuchi ni kuanza hadithi za Sungura na Fisi nikaona ata isiwe tabu wiki nzima siombi mzigo mimi ni mida ya wanga tu kurudi nauchapa usingizi hapo nshatafuna papuchi mpaka akili zinamrudi nkamuambia akichoka kukaa ndani mule aende kuendelea na mishe mimi sitagusa tena bumunda lake

dooh
 
Kuna aina tatu za wanawake...
1.Huyu anakupa kila ukitaka yeye haanzishi chochote.

2.Huyu anakuletea upige,ukimaliza ulale...huyu anaweza akajilisha mwenyewe akiridhika analala.

3.Huyu haleti na hataki kupandwa anaona ni uchafu na unamchosha,huyu mpaka umfanyie jambo ndo akutunuku...hawa wanataka wanaume wababe jikoni,ukutani au hata chini unamuwahi ajajiandaa ndo atakuheshimu you need to be like a playboy maana anapenda wahuni
 
Heheh mzee akikunyima unyumba unaondoka unarudi asubuhi akili itamkaa...usisahau kuondoka na funguo hata moja itakusaidia ukirudi.

Ila kama wewe ni mstaarabu kwa mwanamke unafeli sana,rafiki yetu mmoja mke wake alianza kulala chumba chake heheh jamaa ndo anamlisha na kumvalisha kavunja hamna komeo kile chumba...jamaa anajipigia usiku wa manane afu anarudi chumbani kwake kampa mimba wanalala kitanda kimoja sasa hivi.

*mke sio dada ako
Dawa ni hiyo tu, akikunyima unatoka tu kwenda kula vyombo, vyombo vitapunguza mawazo, ukirudi nyumbani unakua na akili nyingine

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wana roho mbaya sana eeh
Nawe jamaa huwa anakula mkono mbele yako? Mnatakiwa kujua wanaume ni very sensitive kwenye swala la mapenzi, sio hoya hoya, mtupe tu hata kama mmechoka,

Pamoja na yote siuungi hoja ya kuoiga nyeto mbele ya fiance wako, ni udhaifu mkubwa sana and you called yourself a man

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huwezi ukatoka nyumbani umenyimwa, unaenda wapi sasa kutafuta malaya [emoji38][emoji38][emoji38]??? ni heri ukanywe pombe kuliko kwenda kutafuta malaya,

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwanamke unalala nae kitanda kimoja unashindwaje kumla,wabongo wengi tunabakana na haiepukiki hiyo...mwanamke akukimbie sio wewe umkimbie,mwanamke usimlete ustaarabu kwenye kumla.

Ila akikaza bora upate mchepuko utulie.
 
Back
Top Bottom