kampuni ya Mohammed Enterprises kunyanganywa mashamba

kampuni ya Mohammed Enterprises kunyanganywa mashamba

hapo watawaonea maana utakuta kwa mashamba hayo huenda walichukua mikopo mikubwa
 
wamechukulia mikopo na Simba wasubiri waone kama watajengewa uwanja wakija kushituka timu tayari imechukuliwa mkopo
 
Bado kuna raia wanaamini Mo ni bilioner, hayo mashamba yamechukuliwa mikopo ambayo hailipiki leo wala kesho...
 
Naibu Waziri wa Ardhi Nyumba na Maendeleo ya Makazi Angelina Mabula, amesema serikali itachukua baadhi ya mashamba yanayomilikiwa na Kampuni ya Mohammed Enterprises na kuwapa wananchi kwa kuwa wameshindwa kutimiza masharti ya uendelezaji wake.
Sawa sawa acha sheria ifuate mkondo wake ,na yachukuliwe tu
 
Naibu Waziri wa Ardhi Nyumba na Maendeleo ya Makazi Angelina Mabula, amesema serikali itachukua baadhi ya mashamba yanayomilikiwa na Kampuni ya Mohammed Enterprises na kuwapa wananchi kwa kuwa wameshindwa kutimiza masharti ya uendelezaji wake.
Nchi hii ni mtindo wa kuzamishana majini kwenda mbele,wanamuona akipambana kiuchumi sasa hawataki aende mbele.Manji pia wanamsumbua,Marekani huyu ndo wa case study,but these mongers, wanatamani wamshushe chini.
 
Nchi hii ni mtindo wa kuzamishana majini kwenda mbele,wanamuona akipambana kiuchumi sasa hawataki aende mbele.Manji pia wanamsumbua,Marekani huyu ndo wa case study,but these mongers, wanatamani wamshushe chini.
tatizo wafanyabiashara ni wajanja sana
 
hapo watawaonea maana utakuta kwa mashamba hayo huenda walichukua mikopo mikubwa
Duh wewe ni wa ajabu sana!
Kama amechukulia mkopo kwa nini asiendeleze?
Na kama shamba ni mali ya bank ijulikane!
Sio kubisha kila kitu kijana mdogo!
That’s all!
 
Nchi hii ni mtindo wa kuzamishana majini kwenda mbele,wanamuona akipambana kiuchumi sasa hawataki aende mbele.Manji pia wanamsumbua,Marekani huyu ndo wa case study,but these mongers, wanatamani wamshushe chini.
Wewe unaogopesha, hata kukujibu ni waste of energy walahi!
 
Naibu Waziri wa Ardhi Nyumba na Maendeleo ya Makazi Angelina Mabula, amesema serikali itachukua baadhi ya mashamba yanayomilikiwa na Kampuni ya Mohammed Enterprises na kuwapa wananchi kwa kuwa wameshindwa kutimiza masharti ya uendelezaji wake.

He wanachokonoa dengu tena?
 
Back
Top Bottom