Kampuni ya KK kuajiri walinzi kutoka Kenya

WILE

JF-Expert Member
Mar 17, 2009
4,022
2,000
Hivi karibuni nimeshangazwa sana kuona walinzi wa KK waliopo lindoni ni wakenya. Je ni sawa kwa kazi za ngazi za chini kama ulinzi kuchukuliwa na raia wa nchi nyingine. Naomba wanaofahamu wanijuze.
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,853
2,000
Mmh sasa hapo inategemea mkuu, kwani wote walio kwenye hizo ngazi za chini ni Raia wa kenya wote?? kama ni hivyo kutakuea na WALAKINI
 

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,025
2,000
Hivi karibuni nimeshangazwa sana kuona walinzi wa KK waliopo lindoni ni wakenya. Je ni sawa kwa kazi za ngazi za chini kama ulinzi kuchukuliwa na raia wa nchi nyingine. Naomba wanaofahamu wanijuze.
wakenya walivo wezi tutegemee matukio ya ujambazi kuongezeka nchini.
 

Siyabonga101

JF-Expert Member
Mar 8, 2016
2,430
2,000
Hivi karibuni nimeshangazwa sana kuona walinzi wa KK waliopo lindoni ni wakenya. Je ni sawa kwa kazi za ngazi za chini kama ulinzi kuchukuliwa na raia wa nchi nyingine. Naomba wanaofahamu wanijuze.
Hao walinzi umewakuta wapi Boss?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom