Kampala international university ni ubabaishaji mtupu


LUKAZA

LUKAZA

Senior Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
137
Points
225
LUKAZA

LUKAZA

Senior Member
Joined Nov 30, 2010
137 225
Wanafunzi wa chuo kikuu Kampala International University Tawi la Dar es Salam leo Wameingia barabarani kushindikiza serikali ije kuwasikiliza kutokana na kilio chao cha muda mrefu cha matatizo ambayo yanajulikana na Serikali kuu na Kushinwa kuyatatuwa au kuwasikiliza Matatizo Hayo ambayo TCU wanayajuwa HELB wanayajuwa Wizara ya Elimu wanayajuwa lakini wanashindwa kuyafanyia kazi kwa ni katika Kipindi kisichopungua mwezi mmoja nyuma viongozi wa TCU na HELB walifika chuoni WAkiongozwa na MUCHUNGUZI ambae Ni miongoni mwa Mafisha wakubwa kutoka TCU na kuwaahidi wanafunzi kuwa matatizo yao yatatatu liwa ndani ya wiki mbili na solution itapatika na lakini hali imekuwa tofauti kutokana na kauli ya Waziri wa Elimu Dk Shukuru kawambwa kusema kuwa matatizo hayo hayajuwi na wala selikali ya wanafunzi haikuwahi kupeleka kwa maandishi swali linakuja kama hayakupelekwa kwa maandishi hawa wakina Muchunguzi walikuja na kuyaorodhesha ilikuwa wanayapeleka wapi? pia waziri huyo alimjibu kiongozi wa Serikali ya Wanafunzi kuwa Wasiende kuandamana ataomba police wawatie adabu lakini police wa kuwalinda wakati wa maandamano yao hawapo
hata ivo matatizo hayo ni kama:-

1) Kulipa ada kwa dola na Ada hiyo kuwa kubwa kuliko vyuo vyote Tanzania na Kuwa huduma wanazozitowa hazirishi kama kusomeshwa na walimu wa Degree na wanafunzi wakiwa wanasoma degree

2) Kulipa Ada ya Cosoldate fees or Other fees ambayo wanalipa kwa mwaka $460 ambazo pesa hizo hazina uchanganuzi wake katika matumizi yaani mwanafuzi alipe tu hajuwi hata nini kinatumika kwa pesa hiyo miongozi mwa wanafunzi wanapinga hatua hiyo na kuwataka watoe uchanganuzi

3)aduation kufanyika Uganda hali ya kuwa chuo kipo Tanzania na wakahoji wanafunzi mbona St josef hawendi kufanya mahafali India

4) mahafali kulipa Laki 4 na pesha izo hazijulikani za nini pia baada pesa hiyo ulipe 40,000 kwa ajili ya Transcript

kwa kweli ni matatizo mengi

Hata ivo Mkuu wa mkowa Busara zake leo Aliweza kufanya kazi ya Ziada kuwanasihi wanafunzi kutulia na matatizo yao atayafuatilia na kuahidi Alhamis atawapa majibu

Hata ivo kesho mgomo unaendelea
 
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,867
Points
2,000
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,867 2,000
poleni.....sana ila ushauli wangu....hameni chuo.......hicho chuo ni ubabaishaji mtu.......graduate wa hapo hawakubaliki maofisini ni heli usome......kata college za wahindi
 

Forum statistics

Threads 1,285,940
Members 494,834
Posts 30,879,791
Top