Kampa-kampa tena, katiba ya Warioba imekwenda na maji?

  • Thread starter OKW BOBAN SUNZU
  • Start date

OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,812
Likes
22,476
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,812 22,476 280
Wakuu Id-Mubarak,

Katika awamu ya nne tulikuwa na mchakato wa kupata katiba mpya. Na katika mchakato wa awali kulikuwa na Tume ya Katiba Mpya, miongoni mwa wajumbe wa Tume-vijogoo walikuwa ni mwenyekiti Jaji Joseph Warioba, Prof.Kabudi Paramagamba, Humphrey Polepole, Prof.Mwesiga Beregu na Dr.Sengondo Mvungi(R.I.P).

Kwa mujibu wa wachambuzi inaaminika kwamba katiba iliyoletwa na Tume ilikuwa katiba iliyojaribu kwa kiasi kikubwa kuchukua mawazo ya Watanzania.Ikaitwa Katiba ya Warioba.Watawala wakaiona ni disaster kwao inaenda kuwazamisha kwa sababu ndani yake kuna uwajibishwaji mkubwa sana wa watawala, mbaya zaidi kulikuwa na hitaji la Tume Huru ya Uhaguzi, na sio Tume ya CCM ''inayotangaza matokeo kama yanavyotumwa-in Lubuva's Voice''
Hakika CCM ni noma, kwenye uchaguzi mkuu 2015, baadhi ya wajumbe wakanaswa, Mwenyekiti Jaji Warioba na H.Polepole, hadharani wakawasaliti waliokuwa nyuma.

Warioba akasikika akisema walikwamisha katiba ya Warioba wamehamia CHADEMA. Polepole akapewa ukuu wa Wilaya huku interior,Katika teuzi za juzi kati mwanae Kippi Warioba akapewa tena, ikaonekana huyu Polepole ni mtu adimu sana aje town-akapewa tena.

Jana kabla jua halijazama, KAMPA-KAMPA TENA kwa wajumbe wa iliyokuwa tume ya katiba mpya ikaendelea. Mwanasheria Prof.Kabudi akapewa uenyekiti TIB.Mwanasheria na investment?Nadhani ni kwa kuwa tu Jaji Warioba amechachoka na umri umekwea, la sivyo naye angepewa!Inachotaka kusema ni kwamba, huu uteuzi mfululizo wa walikuwa wajumbe wa tume sio kunyamazisha makelele ya Katiba ya Warioba? Katiba ya Warioba itaendelea kuwepo na kupiganiwa?au imekwenda na maji
 
D

daud magigo

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2014
Messages
980
Likes
251
Points
80
D

daud magigo

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2014
980 251 80
Kwenye UZIA penyeza rupia
 
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
2,361
Likes
1,571
Points
280
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
2,361 1,571 280
Aisee Pesa nyoko, Yan Polepole wa leo, huwez amin kama ndo yule wa Jana
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,812
Likes
22,476
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,812 22,476 280
Aisee Pesa nyoko, Yan Polepole wa leo, huwez amin kama ndo yule wa Jana
haaaaah haaaaa nini Polepole kuna Dr.Rioba pale TBC mpambanaji wa Uhuru wa Vyombo vya Habari, hhhhe hhhhe chezeaaaaaa
 
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Messages
4,480
Likes
4,829
Points
280
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined May 31, 2014
4,480 4,829 280
Aisee Pesa nyoko, Yan Polepole wa leo, huwez amin kama ndo yule wa Jana
Lakin wakuu mmefamnya utafiti mkaona kiwa kabadili msimamo wake kihusu katiba,? Au mnahisi atabadili msimamo baada ya kupewa cheo? Nadhan tuubiri kwnza atolee ufafanuzi kuhusu msimamo wake kuhusu katiba baada ya kupewa madaraka ndio tuanze kumuhukumu.
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Wewe na tume yako shauri yako. Sisi ni mbele kwa mbele tu. Hakuna kurudi nyuma mpaka kieleweke. Wenye ngebe tayari kwa pocket. Mvungi RIP nani tena? Nikumbushe nani tena tumemsahau? Yupo kweli?
 
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
1,367
Likes
1,005
Points
280
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
1,367 1,005 280
Hili suala la katiba mpya linatakiwa lirudi meza mapema tena ikibidi katika bunge linalokuja mwezi November.
Biashara ya kujadili mambo muhimu ya kikatiba ipewe kipao mbele mapema iwezekanavyo kabla ya 2020.
Alafu sasa tutambue jeuri ya CCM.
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Ukawa na njaa Keller kwa sana lakini ukishiba tu! Shari yako kalagabao na njaa yako
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Nakubaliana na wewe. Nilitarajia mpambanaji kuingia pale tutaona changes. Nikaanza kuangalia. Siku mbali tu nikarudi kwa meku wangu
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Unatarajia atatoa msimamo? Lini? Anajitaka au hajitaki?
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Ukiwa na njaa kelele
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,915