Kametoa mimba,kameshndwa kutoa ukimwi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kametoa mimba,kameshndwa kutoa ukimwi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Senator p, Jun 6, 2012.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakat serikal na asasi zikiendelea kupiga vita utoaj mimba.Kabint flan mtaani flan kameumbuka,baada ya wk mbili kupita baada ya kutoa mimba.Kamejaza wa2 kwao baada ya kwenda kupima amejikuta kahasika,na kapita njia nzima anapiga kelele za kulia.Ndio wa2 kusimamisha na kumuulza,sijui kachanganyikiwa kataja mpaka alie mpa mimba kumbe n mwalmu wake.
    Tumpeni pole.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    dah! ? ? ? ?
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,753
    Likes Received: 4,009
    Trophy Points: 280
    mbona umeandika kama unafurahia kilichotokea!!!
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    uwiiiiiiii watoto hawa .com! mhhhhh!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,251
    Likes Received: 4,239
    Trophy Points: 280
    unyanyapaa unaanzaga hivi hivi!

    Ingawa siungi mkono kutoa mimba
     
  6. S

    Senator p JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio unyanyapaa,kama asngetoa mimba asingepma kwa lazma.Angejpanga ksha akipma mwenywe kwa hiar.Tatzo imemsumbua wk zma ndio maana ikamlazmu,na ili ujue hatumnyanyapa tumemshauri.Hata hcho kichwa hapo juu yeye ndie kasema kwamba "NIMETOA MIMBA, ILA UKIMW UMENSHNDA" ndio watu kujua.
     
  7. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    kama mdogo wangu huyo namfinyangaje!
     
  8. ENDLESS

    ENDLESS Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unatudanganya ina maana ulikaa nae ukampa ushauri mpaka akakubali kuandika hicho kichwa cha hii habari yako
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jambo hili mi naliangaliza kwa upande mwingine kabisa. Kwa maelezo ya hapa juu, binti huyu anaonekana ni mdogo ki-umri na aliyempa mimba na pengine kumpa huo Ukimwi ni mwalimu wake. Na kwa umri huo, nalazimika kuamini kuwa mwl huyo ndiye aliyemrubuni huyo binti na kumtia kwenye matatizo hayo.

    Hoja yangu ni inakuwaje mwalimu aliyeaminiwa kuangalia malezi ya watoto wetu huko mashuleni anageuka kuwa ni mharibu wa watoto wetu? Utaratibu huu ukichekewa kama hivi na jamii watoto wetu tutawapeleka wapi kupata elimu? Na hata kama tunawalea kwa maadili kiasi gani kama walimu ni wazinzi wa kiwango hiki, wanetu watanusurika vipi???

    Mi nashauri jamii iliyomzunguka huyo binti pamoja na wazazi wake binti kumreport mwl ili sheria ichukue mkondo wake. Ni wazi kuwa wazazi na mtoto wameingia kwenye tatizo lisilorekebishika kirahisi lakini ili kupunguza kasi ya matukio kama haya na kuwaonya walimu wote wenye tabia kama hizi, no bora ashtakiwe na haki kuchukua mkondo wake.

    Walimu wengine bwana, loh!
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani wengine umri umeenda na misamiati ya vijana hatuifahamu vzr, kuliwa kiboga ndo kupewa mimba?
     
  11. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole zake,aanze tu kuishi kwa matumaini.
     
  12. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mmmh,inatisha!
     
  13. ropam

    ropam Senior Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu ampe nguvu...then wewe muanzisha maada hizo "ka" unazozifanya prefix kumu-identify huyo mtoto sio busara! its called "sympathy"-learn to understand people's problems
     
  14. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mbona kama unashadadia senetor! This is a sad story.
     
Loading...