Kambaya huwezi kuendesha Malumbano ya hoja

Kambaya huwezi kuendesha Malumbano ya hoja

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Posts
4,253
Reaction score
1,475
Kwa kweli huyu mtangazazi wa Itv anashindwa kusimamia na kuendesha kipindi cha Malumbano ya hoja kwa sababu kuu mbili:
+kuingilia mtu anapojaribu kujenha hoja na kumkatisha tamaa,unakosoa kana kwamba wewe ni mwl unasahihisha mtihani
+Unaonesha kana kwamba kila wanachokizungumza unakijua badala ya wewe kusikiliza na kurusha maoni ya watu.

Jirekebishe.
 
Hii kukatiza katiza inaondoa ladha ya kipindi na ni tabia ya wote.iwe Kambaya na wengine akina Ufoo Saro..hebu waangalie maktaba enzi za akina Adam Lusekelo na vipindi vya Kitimoto mambo yalivyokuwa
Hali hii ipo vituo vua ITV na Chan 10.kule Star TV nako wana madhaifu ya kuhoji mamluki na kutakawajibu kwa mitazamo yao wanayoiamini!
 
Kweli jamaa anaboa sana,afu anaamini juu ya kile anachokisema ata kama ni pumba na si kwrli,jamaa sijui kasoma wapi huyu?au ndo mambo ya kuwa trained but not educated haya...?
 
Bora kambaya.. ufoo saro ndo bogas sana...anapenda kusikia wapinzani wakipondwa ukiigusa ccm bc jiandae kupokonywa mc
 
Yeah huwa naona wanavoingilia mchangiaji hasa anapoanza kuizungumzia vibaya ccm au watawala
 
Kwa kweli huyu mtangazazi wa Itv anashindwa kusimamia na kuendesha kipindi cha Malumbano ya hoja kwa sababu kuu mbili:
+kuingilia mtu anapojaribu kujenha hoja na kumkatisha tamaa,unakosoa kana kwamba wewe ni mwl unasahihisha mtihani
+Unaonesha kana kwamba kila wanachokizungumza unakijua badala ya wewe kusikiliza na kurusha maoni ya watu.

Jirekebishe.

Amekusikia mkuu
 
Hii kukatiza katiza inaondoa ladha ya kipindi na ni tabia ya wote.iwe Kambaya na wengine akina Ufoo Saro..hebu waangalie maktaba enzi za akina Adam Lusekelo na vipindi vya Kitimoto mambo yalivyokuwa
Hali hii ipo vituo vua ITV na Chan 10.kule Star TV nako wana madhaifu ya kuhoji mamluki na kutakawajibu kwa mitazamo yao wanayoiamini!

Duuu huko star ndio balaa tupu yaani
 
Kwa upande mwingine yale matangazo yanaruka LIVE hayana editing,anachojaribu kufanya Kambaya ni kuhakikisha kwamba ethics za TV hazipotei.ITV lazima ichukue tahadhari zote.Mtu akitoa lugha chafu kwa mfano,kituo kinaweza kuingia matatani
 
Siku hizi ITV wamekuwa waoga kweli, yani wanamwogopa magufuli asijefungia kituo.

Wanakera wanaponkatisha mtu anapojenga hoja, very irritating
 
Kambaya mnamuonea ni mtu safi na makini katika kazi yake. Tuwe wavumilivu sana.
 
Ndiyo maana Lowassa alisema kipaumbele cha 1 Elimu 2 Elimu 3 Elimu
 
Tatizo ni mzee dr. machache kuajiri vijana wasio na elimu kwa ujira mdogo, wengui wao huishia kuwa ma-mc wa kitchen party na kipaimara ili angalau mwisho wa mwezi ufike.
 
Leo najua watachemka tena au wamejirekebisha?
 
Back
Top Bottom