Kama wewe ndo Adimin wa hili group ungefanyaje?

Takeu style

Member
Joined
Aug 24, 2019
Messages
83
Points
125

Takeu style

Member
Joined Aug 24, 2019
83 125
Wakuu Habari xa wakat huu kama ingekuwa ww ndo umekutana na hii yaani ww ndo Adimn wa hili group ungefanyaje baada ya haya yaliyoendelea kwenye group lako ukiwa kama adimn, shuka nayo mwenyewe hapa chini




STORY YA DEM WA ADMIN

ADMIN
Morning guyz

LUCY
typing..

ADMIN added George

GEORGE
typing...

LUCY
Morning bebz

ADMIN
typing..

GEORGE
Thanx for add Admin

ADMIN
Welcome bro,za siku

GEORGE
typing..

LUCY
Bebz ninashida,nataka kwenda Moro bt sina nauli,i need only 10,000@Admin

ADMIN
typing..

GEORGE
Nko poa bro,am driving. sorry, ntakuchek baadae.

LUCY
typing..

ADMIN
Bebz nko vbaya now, ngoja nifight jioni ntakurushia@Lucy

LUCY
Niaje George.

GEORGE
typing..

ADMIN
Hope umenielewa bebz@Lucy

GEORGE
Poa sana Lucy, niambie

LUCY
typing..

ADMIN
Safe journey bro@ George

LUCY
Umesema your are driving to where?

ADMIN
typing..

GEORGE
Moro @ Lucy.

LUCY
typing..

ADMIN
Kwani huoni message zangu Lucy?

LUCY
Gosh! Umefika wapi @ George?

GEORGE
typing..

ADMIN
George si umesema unadrive tuchat baadae?

GEORGE
Nimefika Ubungo Mataa @ Lucy

LUCY
typing...

GEORGE
Nlikuwa nadrive bt now no ubungo mataa na kunafolen ile mbaya @ Admin

ADMIN
typing..

LUCY
Plz ukifika Kimara nshutue at mm naenda Moro na sina nauli.

GEORGE
typing..

ADMIN
Bebz nimepata, nakurushia@ Lucy.

GEORGE
Haina shida Lucy,in fact I was so loney.

LUCY
typing..

ADMIN removed George.

LUCY left

 
Joined
Jul 27, 2019
Messages
78
Points
125
Joined Jul 27, 2019
78 125
Wakuu Habari xa wakat huu kama ingekuwa ww ndo umekutana na hii yaani ww ndo Adimn wa hili group ungefanyaje baada ya haya yaliyoendelea kwenye group lako ukiwa kama adimn, shuka nayo mwenyewe hapa chini




STORY YA DEM WA ADMIN

ADMIN
Morning guyz

LUCY
typing..

ADMIN added George

GEORGE
typing...

LUCY
Morning bebz

ADMIN
typing..

GEORGE
Thanx for add Admin

ADMIN
Welcome bro,za siku

GEORGE
typing..

LUCY
Bebz ninashida,nataka kwenda Moro bt sina nauli,i need only 10,000@Admin

ADMIN
typing..

GEORGE
Nko poa bro,am driving. sorry, ntakuchek baadae.

LUCY
typing..

ADMIN
Bebz nko vbaya now, ngoja nifight jioni ntakurushia@Lucy

LUCY
Niaje George.

GEORGE
typing..

ADMIN
Hope umenielewa bebz@Lucy

GEORGE
Poa sana Lucy, niambie

LUCY
typing..

ADMIN
Safe journey bro@ George

LUCY
Umesema your are driving to where?

ADMIN
typing..

GEORGE
Moro @ Lucy.

LUCY
typing..

ADMIN
Kwani huoni message zangu Lucy?

LUCY
Gosh! Umefika wapi @ George?

GEORGE
typing..

ADMIN
George si umesema unadrive tuchat baadae?

GEORGE
Nimefika Ubungo Mataa @ Lucy

LUCY
typing...

GEORGE
Nlikuwa nadrive bt now no ubungo mataa na kunafolen ile mbaya @ Admin

ADMIN
typing..

LUCY
Plz ukifika Kimara nshutue at mm naenda Moro na sina nauli.

GEORGE
typing..

ADMIN
Bebz nimepata, nakurushia@ Lucy.

GEORGE
Haina shida Lucy,in fact I was so loney.

LUCY
typing..

ADMIN removed George.

LUCY left

Duh
 

Forum statistics

Threads 1,391,370
Members 528,393
Posts 34,079,258
Top