Kama unapenda music, Watch and listen carefully

Kama unapenda music, Watch and listen carefully

Tulizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Posts
848
Reaction score
664
Kama unapenda music wa nyumbani..angalia na sikiliza kwa makini..halafu jiulize..


  • Umesikia sauti za wazee wetu ambazo haijachakachuliwa na electronics..
  • Umesikia Solo ...solo will go n' sit at the bottom of your heart..
  • Umegundua muda gani ni wa maneno na muda gani ni wa rhythm..
  • Umegundua kwenye mashairi hakuna matusi...
  • Umeona wazee wetu hawajavaa milegezo na wala hawaonyeshi chupi zao..
  • Hakuna kinadada wanaoonyesha viungo nyeti..ili kupumbaza akili za watu wasi-enjoy music..

[video=youtube_share;P_LN7a2-iQ4]http://youtu.be/P_LN7a2-iQ4[/video]

CC: Invisible, Dark City
 
Last edited by a moderator:
Kiongozi.. rythme,solo na hiyo midomo ya bata ,we acha tu.

Funga kazi ni jinsi wanavyolishambulia jukwaa na sauti ya Bichuka.Mhhh haya.
 
Kuna tofauti kubwa na sana kati ya Wanamuziki na wasanii.
 
Siku hizi hakuna kitu though wapo wachache wanajitahidi.
 
Sijamaliza kuusikiliza bado naendelea, ila inachanganya utamu
 
Hizi zilikuwa enzi zetu tulipokuwa vijana sisi mababu, ilikuwa unacheza na kivuli mtu akisogea maeneo, timbwili/ugomvi unaanza
 
asante Mkuu! ngoma imekuja kwa wkt muafaka. HusseinJumbe ndani!
 
Sijui vizazi vitatu kutoka sasa mziki wao utakuwaje?
 
Nmeangalia mara ya pili ..Najiuliza huyu Mzee Bitchuka ni mtu mzima halafu Voice bado iko kama juzi..nadhani hakukubali ushauri wa wasanii wa leo kuwa madawa ya kulevya yanafanya sauti ibaki nyororo...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom