Kama ni mwandishi au unahitaji mwandishi

Kama ni mwandishi au unahitaji mwandishi

Author

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Posts
1,745
Reaction score
8,230
Kama una story, research, presentation, report, risala,hotuba n.k. unapenda kuandikiwa tupo kwa ajili yako. Ni PM ukiwa na taarifa muhimu tukubaliane malipo ni nafuu sana. Utalipia upatapo draft ya kazi yako.

Karibu sana
 
Asanteni kwa wote mlionifata PM na tukafanya kazi pamoja...Bado tunakaribisha wengine wenye uhitaji.
 
Back
Top Bottom