Kama nakosea nirekebisheni

StudentTeacher

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2019
Posts
6,970
Reaction score
8,419
Salaamu na pole kwetu sote kwa ubatizo wa moto tunaoendelea kubatizwa nao ili hatimaye tung'are na kuwa kama dhahabu safi.

Binafsi huwa nina hii 'kasumba', huwa nakuwa mzito sana wa kumshauri mtu ushauri ambao kuna watu ambao walitangulia kumshauri muhusika halafu akaupuuza(haijalishi ushauri huo una thamani kiasi gani).
 
Ndo umeandika nini hapa we taahira

Walimu mna matatzo kwakwel
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…