Kama Mbowe Angekufa..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Mbowe Angekufa.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bushbaby, Jun 7, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna kitu nimejiuliza sikupata jibu hebu nisaide, hivi kama ndege iliyomsafirisha Mbowe kutoka Dar kuja Arusha ingepata hitilafu za kiufundi na kuanguka na Mbowe kufa (mikononi mwa Polisi) ni nini kingetoke Tanzania?

    Unajua unapofanya kitu cha "hatari" weka plan B" kama plan A" haitaenda sawa, then unatumia plain B".

    Hebu niambie plan B" ya serikali ingekuwa nini ni wazo tu.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    pasingechimbika bali PANGEFUMUKA FUMUKA, mbona libya cha mtoto!!!!!!!!!
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,124
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Mimi najiuliza alipokuwa kwenye ndege alikuwa anaongea nini na hao makachero wa chama tawala? au aliamua kusoma novo tu?
     
  4. m

    mancy Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani tanzania ingekuwa kijiji.
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    serikali ilifikiria hivyo?..........
     
  6. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 13,875
    Likes Received: 1,149
    Trophy Points: 280
    Wakufikiri athari yuko likizo!
    hatujifunzi ya Rwanda.
     
  7. k

    kimondo Senior Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kusingetokea lolote, ameifanyia nini Tanzania kwa kutukuzwa kiasi hicho?alitakiwa aoneshe mfano kama kiongozi kwa kutii sheria na taratibu zilizopo. Ukiwa kiongozi kuna-package ya ustaarabu unaoendana na dhamana uliyopewa. yeye ni kiongozi sio mtoto wa kijiweni alitambue hilo. Siasa itawale siasa na sheria itawale sheria.
     
  8. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,615
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kawaida tu wangapi wamekufa walikuwa na majina makubwa na ulimwengu ukatikisika, na wangapi tuko safarini kwa kuwa kifo tumeumbiwa wanadamu. Ingekuwa ni huzuni kwa kuwa kifo hakizoeleki na mjonzi kwa familia kwa kuondokewa na mpendwa wao na Mbunge pengine kwa kuwa ahadi aliizoahidi hazijatimia, otherwise ni kawaida tu siku ikifika unatangulia wengine hufuata.
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,571
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Ndiyo maana hakufa!
     
  10. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,634
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ulinzi ungeongezwa maradufu!
     
  11. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi watanzania tulivyo kama kondoo hakika tungeomboleza msiba tu tukiamini katika methali ya "funika kombe mwanaharamu apite"
     
  12. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Napita 2.
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,870
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kwanza ingetolewa habari "kafariki Mbowe na watu watu watano"

    Pangetolewa rambirambi nyingi, nigine zingesoma "marehemu ameacha pengo lisolozibika"

    Halafu uchaguzi ungefanyika kumchagua mwenyekiti mwingine wa CDM!
     
  14. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    kaka hapo kwenye RED usipende sana kufikili ninge, inge nk unapoteza muda
    kwenye maisha ya kawaida hakuna inge, ningefanya nk. unazungumzia kitu kisichotekelezeka.
     
  15. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utopian
     
Loading...