Kama kuna jambo Watanzania hawalijui ni hili

Kama kuna jambo Watanzania hawalijui ni hili

TheDreamer Thebeliever

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2018
Posts
2,490
Reaction score
3,593
Kama kuna mtu au nabii alishawai kutabiri kwamba JPM atakuwa rais,bhas jua kuna kila dalili zinazoonyesha kwamba Paul Makonda haitamchukua awamu tatu zijazo atakuwa rais wa nchi hii.

Kuna watu kibao baada ya kupitia uzi mbalimbali nimeona walitabilia watu mbalimbali kushika uongozi ktk taifa hili n kweli leo uzi kama hizo bado zinaishi ni dalili ya kwamba Mungu aliwafunulia watu hao.

Na mimi pia nimeamua kufanya tabiri yangu kufuatia yanayoendelea sasa mm naona hiyo ni kama baraka kwa kiongozi huyu wa kisiasa tofauti na wengi wanavyofikilia.

Tuiombee JF ihishi miaka mingi hili uzi huu utumike kama maneno ya kinabii.
 
Amen, I wish angeenda kukanyaga mafuta ya upako kwa Mwamposa ili utabiri utimie
Kama kuna mtu au nabii alishawai kutabiri kwamba JPM atakuwa rais,bhas jua kuna kila dalili zinazoonyesha kwamba Paul Makonda haitamchukua awamu tatu zijazo atakuwa rais wa nchi hii.

Kuna watu kibao baada ya kupitia uzi mbalimbali nimeona walitabilia watu mbalimbali kushika uongozi ktk taifa hili n kweli leo uzi kama hizo bado zinaishi ni dalili ya kwamba Mungu aliwafunulia watu hao.

Na mimi pia nimeamua kufanya tabiri yangu kufuatia yanayoendelea sasa mm naona hiyo ni kama baraka kwa kiongozi huyu wa kisiasa tofauti na wengi wanavyofikilia.

Tuiombee JF ihishi miaka mingi hili uzi huu utumike kama maneno ya kinabii.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Khaaa


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Hujui hata matumizi ya "H"
Kama kuna mtu au nabii alishawai kutabiri kwamba JPM atakuwa rais,bhas jua kuna kila dalili zinazoonyesha kwamba Paul Makonda haitamchukua awamu tatu zijazo atakuwa rais wa nchi hii.

Kuna watu kibao baada ya kupitia uzi mbalimbali nimeona walitabilia watu mbalimbali kushika uongozi ktk taifa hili n kweli leo uzi kama hizo bado zinaishi ni dalili ya kwamba Mungu aliwafunulia watu hao.

Na mimi pia nimeamua kufanya tabiri yangu kufuatia yanayoendelea sasa mm naona hiyo ni kama baraka kwa kiongozi huyu wa kisiasa tofauti na wengi wanavyofikilia.

Tuiombee JF ihishi miaka mingi hili uzi huu utumike kama maneno ya kinabii.

Sent from my Infinix X626 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom