Kaizer Chiefs wafungwa katika mechi ya ligi kuu PSL

FORTALEZA

JF-Expert Member
Jan 1, 2017
6,252
2,000
Muda mchache uliopita, wapinzani wa Simba katika robo fainali ya Caf Champions League, Kaizer Chiefs wamefungwa goli 2-1 na Tshakhuma Fc inayofundishwa Dyran Kerr aliyewahi kuifundisha Simba miaka ya nyuma. Ikumbukwe Tshakhuma Fc inashika nafasi ya 14 katika ligi kuu ya Afrika Kusini (PSL).

Kaizer Chiefs maarufu kama Amakhosi, wamepoteza mchezo huo huku mchezaji wao akilambwa kadi nyekundu na kuwaacha wakishika nafasi ya 9 katika msimamo wa ligi kuu ya Afrika Kusini.

Nafikiri Simba Sc watakuwa wamefatilia mchezo huu kwa uzuri kabisa, na nimegundua udhaifu mkubwa katika idara ya ulinzi ya Kaizer Chiefs.

IMG_8423.jpg

IMG_8424.jpg
 

homeless1

JF-Expert Member
Sep 24, 2020
284
1,000
Kaka tukiweka utani pembeni kaizer chiefs ni wabovu sana hata kama wakitutoa haiondoi ubovu walokua nao na kwa team zilizobaki championshins league namuona simba fainali
KUNA TIMU KWENYE LIGI NI DHOOFU ILHALI ILA KWENYE CHAMPS LEAGUE NI HATARI

LIGI YA NDANI SIO KIPIMO CHA UBOVU WA TIMU CHAMPS LEAGUE
 

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
4,801
2,000
Mimi yanga... namuombea mtani njaa.. ila sioni kaizer chiefs akimtoa simba hii kwa mechi mbili home and away... sioni beki wa kumzuia miqquissone asisumbue , huku chama huku morrisson na hapo hapo sioni mshambuliaji wa kumzidi akili josh onyangoo... hao watu niliowataja ni wakubwa sana kwa kaizer chiefs..

Simba siipendi ila ina watu wawili ambao ni level ya juu sana kucheza ligi ya Tanzania . Watu hao ni luis miqquissone na josh onyango... hawa wakicheza at their best no one can stop them
 

ze-dudu

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
13,520
2,000
Muda mchache uliopita, wapinzani wa Simba katika robo fainali ya Caf Champions League, Kaizer Chiefs wamefungwa goli 2-1 na Tshakhuma Fc inayofundishwa Dyran Kerr aliyewahi kuifundisha Simba miaka ya nyuma. Ikumbukwe Tshakhuma Fc inashika nafasi ya 14 katika ligi kuu ya Afrika Kusini (PSL)...
Na ligi inakaribia kuisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom