Kagoma kwenda dar mshahara net 1.3m (ushauri)

Kagoma kwenda dar mshahara net 1.3m (ushauri)

Status
Not open for further replies.

mabwepand

Member
Joined
Jul 16, 2012
Posts
86
Reaction score
22
Kuna mdogo wangu kapata kazi mjini kampuni ya kizalendo Dar Mshahara net 1.3M ila anagoma kwenda maisha ya mjini anaona hayafai kwa huo mshahara msaada wa kwenu jamani ushauri.
 
Kama ana kazi mwache,ila kama hana kazi,usimruhusu akuombe hata shilingi mia ya kiwembe
 
Kama ana mishe zingine zinamlipa sio lazima azuke dar huo mshahara ni sawa na 43000 per day ukute matumizi ya dar plus pango na usafiri vina exceed hiyo pesa plus time atakayochukua ku settle hapo town ni vyema umuache kama ana kazi inayoingiza kipato zaidi hapo alipo.
 
mdogo sana kama anafamilia inamtegemea kama yupo single hiyo scale inamtosha kabisa
chumba na sebule sinza 300000
nauli chakula ofisi 150000
viwalo vya husein pambakali 100000
jioni kijiweni gambe kualalumpa au hongera bar 100000
stock nyumbani 150000
wese 150000
balance kama 350000 nawaambia stanbic wanikate ile alteza niliyokopa

na bakiwa na balance kama
lazima nijenge jina mjini das lamuuuuu kudadadekiiiii zenu
 
mdogo sana kama anafamilia inamtegemea kama yupo single hiyo scale inamtosha kabisa
chumba na sebule sinza 300000
nauli chakula ofisi 150000
viwalo vya husein pambakali 100000
jioni kijiweni gambe kualalumpa au hongera bar 100000
stock nyumbani 150000
wese 150000
balance kama 350000 nawaambia stanbic wanikate ile alteza niliyokopa

na bakiwa na balance kama
lazima nijenge jina mjini das lamuuuuu kudadadekiiiii zenu

haaaaaa,aisee kumbe me sipo DSM
 
ukiona hivyo ujue ana njia mbadala, hakuna haja ya kumlazimisha.
 
ni sawa na mwanamke malaya anayetoa mimba wakat kuna wanandoa wanasaka mtoto usiku kucha.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom