Kagasheki: Nitagombea tena 2015, hakuna wa kunitoa Bukoba mjini!

Kagasheki: Nitagombea tena 2015, hakuna wa kunitoa Bukoba mjini!

Mathias Byabato

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Posts
1,055
Reaction score
781
Jioni leo mbunge wa Bukoba mjini amefanya mkutano mkubwa katika uwanja wa uhuru mjini hapa.pamoja na mambo mengi aliyosema ni pamoja na kudai kuwa hapo awali hakujua kama atagombea tena jimbo la bukoba mjini lakini kutokana na kelele nyingi na tambo za baadhi ya watu anatamka rasmi kwamba atagombea tena na kwamba ili aje aone kama kuna mtu wa kupambana naye.

ameeleza kwa kina issue ya mgogoro wa madiwani uliosabisha meya kujiuzulu ingawa taarifa za jana ni kwambna meya amedai hajajiuzulu kisheria.

Kagasheki ameeleza mengi ikiwemo juu ya sababu za yeye kujiuzulu uwaziri wa maliasili na utalii na hapo kesho nitaingiza video na picha za tukio la leo na kufafanua kwa kina alichosema.

lala unono.
 
Jioni leo mbunge wa Bukoba mjini amefanya mkutano mkubwa katika uwanja wa uhuru mjini hapa.pamoja na mambo mengi aliyosema ni pamoja na kudai kuwa hapo awali hakujua kama atagombea tena jimbo la bukoba mjini lakini kutokana na kelele nyingi na tambo za baadhi ya watu anatamka rasmi kwamba atagombea tena na kwamba ili aje aone kama kuna mtu wa kupambana naye.

ameeleza kwa kina issue ya mgogoro wa madiwani uliosabisha meya kujiuzulu ingawa taarifa za jana ni kwambna meya amedai hajajiuzulu kisheria.

Kagasheki ameeleza mengi ikiwemo juu ya sababu za yeye kujiuzulu uwaziri wa maliasili na utalii na hapo kesho nitaingiza video na picha za tukio la leo na kufafanua kwa kina alichosema.

lala unono.

So what? wanahabari mliokuwa mnalipwa na pande mbili za mgogoro wa Bukoba, vibarua vyenu vimeota mbawa so mnajishebedua tu muda huu.
 
naaza kuchoma siasa za tanzania . mbona hawaongelei suala la maendeo ya wananchi? siasa januario hadi desemba ili iweje
 
So what? wanahabari mliokuwa mnalipwa na pande mbili za mgogoro wa Bukoba, vibarua vyenu vimeota mbawa so mnajishebedua tu muda huu.

Baeleze ndugu yangu. tumechoka na unafiki.kwani nasikia hata meya kageuka na kudai hajajiuzulu.yote haya ni kuendelezea mgogoro na utoaji fedha za rushwa.aibuuuuuu
 
Ataondoka huyo mdini mkubwa! Hana lolote zaidi ya kutumia misikiti na waislamu wenzake kufanya siasa. Hovyo kabisa huyo mzee!
 
Kinana akiwa hai hatapita. Aliingilia biashara zake kwa tokomeza. Aombe Mungu hii homa ya mawaziri mzigo imuue ndipo atapona. Aligusa sensitive area.
 
Jioni leo mbunge wa Bukoba mjini amefanya mkutano mkubwa katika uwanja wa uhuru mjini hapa.pamoja na mambo mengi aliyosema ni pamoja na kudai kuwa hapo awali hakujua kama atagombea tena jimbo la bukoba mjini lakini kutokana na kelele nyingi na tambo za baadhi ya watu anatamka rasmi kwamba atagombea tena na kwamba ili aje aone kama kuna mtu wa kupambana naye.

ameeleza kwa kina issue ya mgogoro wa madiwani uliosabisha meya kujiuzulu ingawa taarifa za jana ni kwambna meya amedai hajajiuzulu kisheria.

Kagasheki ameeleza mengi ikiwemo juu ya sababu za yeye kujiuzulu uwaziri wa maliasili na utalii na hapo kesho nitaingiza video na picha za tukio la leo na kufafanua kwa kina alichosema.

lala unono.

lete picha kamanda.Kagasheki ni kiboko ya majangili na sasa amekuwa kiboko ya wanafiki wa bukoba akiwemo aman na masawe.lete mabo
 
Ataondoka huyo mdini mkubwa! Hana lolote zaidi ya kutumia misikiti na waislamu wenzake kufanya siasa. Hovyo kabisa huyo mzee!

lete ushaidi vinginevyo kaa kimya.siasa za bukoba waachie wana bukoba wenyewe. mbunge safi hapatikani msikitini au kanisani ndugu
 
Mie nilijua amekuja kuwaambia atafanyaje kama mbunge kuleta na kukamilisha miradi ya maendeleo iliyokwama jimboni kumbe analeta taarabu za uchaguzi,so what? na nyie maripota badala ya kutuhabarisha kwenye ishu za maendeleo kasemaje nyie mnaleta kahawa hapa... hii ndo kumsaidia mwananchi wa jimbo??

Na ana hakika Mungu kamhaidi kwamba atafika salama 2015? leta habari za maendeleo siyo porojo hizi za majigambo ya kipuuzi kabisa.
CDM jimbo hilo mnaside na weak VS strong wing 2015.
 
Kinana akiwa hai hatapita. Aliingilia biashara zake kwa tokomeza. Aombe Mungu hii homa ya mawaziri mzigo imuue ndipo atapona. Aligusa sensitive area.

Hahahahahaaaaa... Awesome comment
 
Jioni leo mbunge wa Bukoba mjini amefanya mkutano mkubwa katika uwanja wa uhuru mjini hapa.pamoja na mambo mengi aliyosema ni pamoja na kudai kuwa hapo awali hakujua kama atagombea tena jimbo la bukoba mjini lakini kutokana na kelele nyingi na tambo za baadhi ya watu anatamka rasmi kwamba atagombea tena na kwamba ili aje aone kama kuna mtu wa kupambana naye.

ameeleza kwa kina issue ya mgogoro wa madiwani uliosabisha meya kujiuzulu ingawa taarifa za jana ni kwambna meya amedai hajajiuzulu kisheria.

Kagasheki ameeleza mengi ikiwemo juu ya sababu za yeye kujiuzulu uwaziri wa maliasili na utalii na hapo kesho nitaingiza video na picha za tukio la leo na kufafanua kwa kina alichosema.

lala unono.

Mzee Byabato ulituambia siku ile kuwa meya kajiuzulu but juzi meya kasema alikuwa anakariri zaburi ya mia ngapi sijui.
Una maoni gani
 
Si wamewakataza kutangaza nia kabla hawajaruhusiwa. Ama sheria hii inafanya kazi kwa Mh. Lowasa tu? Huyu ameshapoteza sifa tayari.
 
Last edited by a moderator:
kagasheki nilikuwa nampenda sana siku za mwanzo,lakini kwa sasa nimetokea kumchukia sana kwa sababu ya udini wake,kwenye ofisi yake kama mbunge hakuna mkristo hata mmoja,pia ana vikundi vya watu wa uswahilini,kama Amini,Jumanne na wengine wengine,anashinda misikitini kuuili siasa ili achaguliwe na waislam wenzake,sio mzee
 
kagasheki nilikuwa nampenda sana siku za mwanzo,lakini kwa sasa nimetokea kumchukia sana kwa sababu ya udini wake,kwenye ofisi yake kama mbunge hakuna mkristo hata mmoja,pia ana vikundi vya watu wa uswahilini,kama Amini,Jumanne na wengine wengine,anashinda misikitini kuuili siasa ili achaguliwe na waislam wenzake,sio mzee

Yah, hilo ndo tatizo la kagasheki, nadhani kuna wapambe wa karibu wanamshauri vibaya
 
Back
Top Bottom