murutongore
JF-Expert Member
- Jun 29, 2013
- 2,051
- 639
Bongolander, reasoning clouded by hatred is what you are witnessing above. Coz unless this interahamwe who claims he/she is a tanzanian is actually a Rwandese who worked in Rwanda he/she wouldn't know anything about the diplomatic status of KK....waingereza wenyewe wamekiri kuwa he's got diplomatic immunity who is this dimwit to say that he is not.I respectfully disagree, the definition of a diplomat in this case isn't ambiguous at all and Karake isn't one.
I respectfully disagree, the definition of a diplomat in this case isn't ambiguous at all and Karake isn't one.
lol! very stupid jMali... I wonder why those little Interahamwe still listen/follow you! Rwandan government says he is a diplomat and had a diplomatic passport, went to UK on invitation by top UK MI6 officials to discuss some of the sensitive issues before he was stopped and arrested by those red necks! again, guess what... a diplomatic passport is used by diplomats jMali
Bongolander, reasoning clouded by hatred is what you are witnessing above. Coz unless this interahamwe who claims he/she is a tanzanian is actually a Rwandese who worked in Rwanda he/she wouldn't know anything about the diplomatic status of KK....waingereza wenyewe wamekiri kuwa he's got diplomatic immunity who is this dimwit to say that he is not.
Nimemsikiliza PK tena na tena, although he sounded emotional, what he said is naked truth. And in this long haul i am with him and with Rwandese people 200%....My stand is always against murder regardless of who commits it, but punishing "murderers" in a selective way is as equal as murder itself. Kama kweli lengo lao sio racism wangekamata wauaji wengi tu.....i see something like personal hatred towards Rwandese people...washenz! wakubwa hawa.
| [TABLE="class: aef-em-container, width: 175"] [TR="class: aef-em-title"] [TD]CLICK FOR RFI REPORTS OF THE CHARLIE HEBDO KILLINGS |
Nimemsikiliza PK tena na tena, although he sounded emotional, what he said is naked truth. And in this long haul i am with him and with Rwandese people 200%....My stand is always against murder regardless of who commits it, but punishing "murderers" in a selective way is as equal as murder itself. Kama kweli lengo lao sio racism wangekamata wauaji wengi tu.....i see something like personal hatred towards Rwandese people...washenz! wakubwa hawa.
no, not at all! and you know this... wameongoza kikundi cha watu wauwaji, wabakaji na wabaguzi wa kikabila, tabia yao hiyo ndio inayowafanya wa qualify kuitwa Genociders! ushahidi wa kuwanyonga au kuwafungisha upo na hadi leo wafuasi wenu bado wanaendeleza jadi kule kwenye misitu ya DRC...Hebu nisaidie hili: Mwaka jana Ujerumani ilikamata FDLR members wawili na kuwashitaki kwa makosa yaliyofanywa DRC. Je kwa maoni yako was this racism also?
Hebu nisaidie hili: Mwaka jana Ujerumani ilikamata FDLR members wawili na kuwashitaki kwa makosa yaliyofanywa DRC. Je kwa maoni yako was this racism also?
Nimemsikiliza PK tena na tena, although he sounded emotional, what he said is naked truth. And in this long haul i am with him and with Rwandese people 200%....My stand is always against murder regardless of who commits it, but punishing "murderers" in a selective way is as equal as murder itself. Kama kweli lengo lao sio racism wangekamata wauaji wengi tu.....i see something like personal hatred towards Rwandese people...washenz! wakubwa hawa.
Yes it is racism, if others who committed similar crimes were left to wander in Germany freely. Unajua kama kweli ni suala ni muuaji, walihusika na mauaji duniani wanajulikana. Kwanini Putin na wenzake hawakamwti kwa kuua watu Ukraine> au kwanini Netanyahu hakamatwi kwa mauaji ya Gaza, ila FDLR akamatwe kwa mauaji ya DRC...racism tu. I may be wrong, but unless they say it is selective justice.
we acha kutapatapa! it depends jMali! nyie mliuwa mchana kweupe, ushahidi upo wa kutosha! mngekua na akili za kutosha mngekimbilia kwa Raisi Kagame kwani yeye ndio huwa anawasamehe mpaka wananchi tunashikwa na hasira... huko nje ogopa sana, picha zenu za wakati ule mkichinja wananchi wenzenu zimetapakaa koteAsante. Wasiwasi wangu ulikuwa ni huu. Mgogoro wa Rwanda una pande mbili, endapo hukusema upande mmoja kukamatwa ni racism, inatia shaka kwa nini kabila lingine likikamatwa useme racism. Asante kwa ufafanuzi wako.
Najifunza kitu hapa. Kumbe it's better kuua 'usiku wa giza' ili kukwepa mkono wa sheria!!we acha kutapatapa! it depends jMali! nyie mliuwa mchana kweupe, ushahidi upo wa kutosha! mngekua na akili za kutosha mngekimbilia kwa Raisi Kagame kwani yeye ndio huwa anawasamehe mpaka wananchi tunashikwa na hasira... huko nje ogopa sana, picha zenu za wakati ule mkichinja wananchi wenzenu zimetapakaa kote
Waafrika safari yetu ndefu.
Rais anasema anaijibu barua kabla hajaisoma.
jMali, wasomi gani hao unaopigia kelele? Mbona walishindwa hata kuwasaidia kimawazo muache kuchinja watu wasio na hatia? Wasomi gani hao walioacha mji mkuu wa nchi yao (Kigali) ufanane na Kibondo kwa kina motochini kwenye kila jambo ukiacha mauaji?
JMali tuwe wakweli wasomi wetu hawawezi kusikilizwa na wanasiasa kwa sababu mifumo haisemi wala katiba haisemi. Ni wapi katiba yetu inamtaka kuheshimu maoni na mawazo au ushauri wa wanazuoni? Matokeo yake miswada ya dharura kwa maslahi ya nani? Mikataba inasainiwa kwenye ndege baada ya kujenga kumbi kwa gharama kubwa na kuwapa wakandarasi wa nje eti wanaweza kujenga vizuri zaidi....wanasiasa wetu hawaheshimu wasomi na kama ningekuwa mmoja wa wasomi nami nisingewaheshimu wanasiasa wetu...ila ujiandae kupata style ya Mabwepande...mi sipo wala simo ila si rahisi kuwashawishi kwa hoja wanasiasa wa afrika yetu ya leo. Mbunge ajue kusoma na kuandika, diwani ajue kusoma na kuandika, waziri hatuna haja ya kuwa na elimu hata deploma tu inatosha kuwa waziri wa fedha...nani atashauri mtu wa hivo?????? Wasomi hawajapewa fursa (academic freedom) kama waliyonayo wale wa upande tunaoiita ulioendelea