Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafulila agonga mwamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Sep 8, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    [h=2][/h]JUMAMOSI, SEPTEMBA 08, 2012 08:48 NA MWANDISHI WETU, DAR ES SALAAM

    MAHAKAMA Kuu, Kanda ya Dar es Salaam imetupilia mbali ombi dogo la pingamizi la kesi ya msingi ya kupinga kuvuliwa uanachama wa NCCR-Mageuzi, lililowasilishwa mahakamani hapo na Mbunge wa Kigoma Kusini, David Kafulila.
    Kwa mujibu wa Mwanasheria wa NCCR-Mageuzi, Mohamed Tibanyendera, ombi hilo dogo lilikataliwa jana mahakamani hapo, baada ya kasoro za kisheria kubainika katika hati ya kiapo cha Kafulila alichokiwasilisha katika mahakama hiyo.

    Tibanyendera alisema kwamba, kesi hiyo namba 218 ya mwaka 2011 inayosikilizwa na Jaji Alice Chinguwile, pamoja na kukataliwa kwa ombi hilo la Kafulila, shauri hilo liliaihirishwa hadi Novemba 22, mwaka huu.

    Alisema kesi ya msingi ya pingamizi lililopelekwa mahakamani hapo na Kafulila, akipinga kuvuliwa uanachama kupitia kikao cha dharula cha Halmashauri Kuu (NEC) ya chama hicho, haijaanza kusikilizwa.

    Kwa upande wake, Kafulila, alipoulizwa na MTANZANIA ili kupata maoni yake, alisema hana taarifa za ombi hilo dogo kutupwa na mahakama hiyo kwa sababu, hakuwapo mahakamani hapo na wala hajui kama kesi hiyo ilisikilizwa jana.

    Hata hivyo, alisema atawasiliana na wakili wake kisha atatoa taarifa za kilichoendelea mahakamani hapo.

    Kafulila na wajumbe wengine sita akiwamo aliyekuwa mgombea urais wa chama hicho katika Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2010, Hashim Rungwe, walivuliwa uanachama wa NCCR-Mageuzi Desemba mwaka jana.

    Kafulila, Rungwe na wenzao walivuliwa uanachama baada ya wajumbe wa NEC kudaiwa kutoridhishwa na mwenendo wao kisiasa.

    Wakati wanachama hao wa chama hicho cha upinzani wakivuliwa uanachama, kulikuwa na taarifa za kutokea kwa vurugu, ambapo askari polisi walifika eneo uliokuwa ukifanyika mkutano, Kinondoni Dar es Salaam na kukuta hali ni tulivu.

    Wakati Kafulila na wenzake hao wakifutiwa uanachama, Mbunge wa Muhambwe, Felix Mkosamali kupitia chama hicho, alipewa onyo kali baada ya wajumbe hao kuonyesha kutoridhishwa na mwenendo wake kisiasa.

     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Waanzilishi wa ADC bana dah!
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    TOTAL RECALL... POLITICAL GREED sometimes succumbs MENTAL RETARDATION
     
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kumbe!...
     
  5. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,604
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Sitaki kusikia uchaguzi mdogo..zilizofanyika zinatosha. Lets concentrate on other develoment issues. uchaguzi sasa basi!!
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,319
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Siasa si hasa!
     
  7. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 647
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa yako muasisi wa ADC ni Ahmad Rashid Mohamed na wanachama wengine wa CUF.Labda kama akina Kafulila wajiunge nacho tu. Eti mdhamini wa ADC awe mwanachama wa chama kingine? (Kama Ahmad Rashid bado ni mwanachama wa cuf mpaka mahakama itakapotengua maamuzi ya cuf yaliyomfukuza) alafu anajidai kuwa yeye ni mlezi tu ADC, hajui hata kudanganya?
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,224
    Likes Received: 1,376
    Trophy Points: 280
    Hivi Shibuda yuko wapi siku hizi?
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    dogo ni moja kati ya threat kwa serikali bungeni... sijui kama atachomoka kwenye hii kesi
     
  10. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yuko mbagala zakeem kwenye mkutano wa adc,....anajivua gwNda leo....
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,098
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wacha wamalizane wenyewe
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu wakimalizana watahamia kwetu! am telling you.
     
  13. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,469
    Likes Received: 1,214
    Trophy Points: 280
    Napenda urudiwe ili baadhi ya mambo yaweze wekwa clear.Katika hizo chaguzi CCM wanaweza jitathimini kama wao ni brand tena, au kama ni kinachoweza kipaumbele pale vyam tofauti na CDM wakiachi jimbo.
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,736
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Rip nccr
     
Loading...