Kada CCM avamiwa, acharangwa mapanga Dar

Inawezekana kwa makusudi mmeamua kupoteza maana halisi ya wasiojulikana. Kwanini vibaka muwaite watu wasiojulikana!
Kada wa chama tawala, chama dume hawezipigwa mapanga kisiasa awamu hii!
 
Kama ni mccm powa tu
 
Reactions: BAK
Mil 11 anatembea nazo kwenye gari, saa 5 usiku, alafu unagongewa dirisha la gari unafungua. Jamani, security alerts ndogo ndogo mjue zitawasaidia sana maishani..!!
Kujiamini kwingi halafu watu hawajui sio wote walioko karibu yao ni watu wazuri naamini hii ni inside job!
 
Hao waliomvamia watakuwa Chadema tu , Dar hakuna vibaka , mambosasa kaisafisha kabisa !
 
Hilo ni jiji la kifutu imekuaje tena wakati ni juzi tu hapa anamwagiwa misifa kua jiji liko shwari kabisa!
Mkuu walisema wanaimarisha ulinzi kipindi cha mkutano,kwasababu umeisha nadhani shughuli za wahuni zemerejea.
 
Mil 11 anatembea nazo kwenye gari, saa 5 usiku, alafu unagongewa dirisha la gari unafungua. Jamani, security alerts ndogo ndogo mjue zitawasaidia sana maishani..!!
Hata mimi nimewaza sana hili jambo..
Yani unatembea na milioni 11 usiku halafu unawakuta watu usiowafahamu kwenye boda boda unasimama hovyo tu bila kuwa na tahadhari yoyote..
Mimi hata nikute mtu kafa au mahututi njiani wakati nina huo mzigo wala sisimami..
Sanasana ntaingia home ntaweka mzigo ndani kisha nitoke tena na mtu mwingine kwenda kucheki nini kinaendelea...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…