Kabila gani kuoa mapaka utoroshe mchumba?

Kabila gani kuoa mapaka utoroshe mchumba?

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Posts
6,663
Reaction score
7,831
Kuna kabila nchi hii ni utamaduni wao kuoa kwao mpaka utoroshe mchumba! Sielewi ni kwa nn....naomba wadau mnithibitishie lipo kweli...
 
Umejipanga umtoroshe??? Hebu fata taratibu halali mkuu
 
Kutoroshana mbona ni kitu cha kawaida sana kwa makabila yote hapa nchini?
Makabila yote yalipotoka kwenye jadi ya kutafutiwa mke na kufundishwa kugegeda kulianza mfumo wa kutorosha madem yaani ile wazazi wanaamka tu wanakuta mwinga yumo ndani kwa msela (Mr Sangoyi)
 
dah nilkua sifahamu suala hili basi kama hivi ni hataree
 
Back
Top Bottom