R reandle JF-Expert Member Joined May 6, 2009 Posts 11,166 Reaction score 8,159 May 3, 2011 #1 Wanajamii, salaam! Naomba kupata taarifa nasikia JWTZ wametoa nafasi za kujiunga na jeshi kwa watu ambao proffesionals. Naomba taarifa kamili
Wanajamii, salaam! Naomba kupata taarifa nasikia JWTZ wametoa nafasi za kujiunga na jeshi kwa watu ambao proffesionals. Naomba taarifa kamili
Horseshoe Arch JF-Expert Member Joined Aug 10, 2009 Posts 13,402 Reaction score 12,792 May 3, 2011 #2 Nenda Tanzania Peoples Defence Forces
Chimemena JF-Expert Member Joined Feb 25, 2011 Posts 1,376 Reaction score 454 May 3, 2011 #3 uko mkoa gani nifahamishe ili nikusaidie.
R reandle JF-Expert Member Joined May 6, 2009 Posts 11,166 Reaction score 8,159 May 4, 2011 Thread starter #4 Puuuuu said: uko mkoa gani nifahamishe ili nikusaidie. Click to expand... Dar mkuu