Jwtz achaneni na siasa, shughulikieni hili

Jwtz achaneni na siasa, shughulikieni hili

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Posts
2,193
Reaction score
1,441
Kwa muda mrefu sasa, maharamia (Pirates) wa kisomali wamekuwa wakitesa kwenye mwambao wa bahari ya hindi ndani ya himaya ya Tanzania kama vile wahusika wapo likizo. sasa imefikia wanafika hadi ndani ya kilometa 220 toka ufukweni na kuwa-harass wavuvi wadogo wadogo huko Lindi na Mtwara. Mbaya zaidi Chief of staff (Alhaji sheikh Ustaadh Lt. Jenerali Shimbo) anataka kulipa jeshi jukumu la kupiga raia watakaotaka kuipigania haki yao ambayo imeshaandaliwa mazingira ya kuchakachuliwa. Kuna usemi fulani wa kitoto 'kama una nguvu, pigana na ukuta' nami nasema 'kama mna nguvu, furumusha hao Somali Pirates'
 
Kwa muda mrefu sasa, maharamia (Pirates) wa kisomali wamekuwa wakitesa kwenye mwambao wa bahari ya hindi ndani ya himaya ya Tanzania kama vile wahusika wapo likizo. sasa imefikia wanafika hadi ndani ya kilometa 220 toka ufukweni na kuwa-harass wavuvi wadogo wadogo huko Lindi na Mtwara. Mbaya zaidi Chief of staff (Alhaji sheikh Ustaadh Lt. Jenerali Shimbo) anataka kulipa jeshi jukumu la kupiga raia watakaotaka kuipigania haki yao ambayo imeshaandaliwa mazingira ya kuchakachuliwa. Kuna usemi fulani wa kitoto 'kama una nguvu, pigana na ukuta' nami nasema 'kama mna nguvu, furumusha hao Somali Pirates'
Askari walikuwepo zamani!
Sasa hivi wapo wabangaizaji.
 
Acha maharamia ya kisomali, majambazi yanamwaga damu kila siku kwa silaha za kivita. Lakini JWTZ wanasubiri damu itakayomwagika kwenye uchaguzi. isipomwagika watatangaza ushindi na kupandishwa vyeo. Ukweli ni kwamba wanatangaza vita na adui asiyekuwepo na kuacha kupigana na adui aliyepo. By the way hamjui pia kwamba Green Guards wa ccm wameshaanza kumwaga damu? What hypocricy!
 
Back
Top Bottom