Just a normal day in Meru when a man dellivers an elephant's penis home for dinner

Just a normal day in Meru when a man dellivers an elephant's penis home for dinner

Hamna mkuu nshakutana na hii news sumwhere,Ni hivi huyo jamaa mwenye huo mzigo ni mzimbabwe na hayo ni matokeo aliyopata baada ya kumla mke wa mtu.
hao ndo walitoa kwang,sio mm nmeiga sehemu kwan ww hujiongez mke wa mtu na hyo picha znaendanaje
 
Hamna mkuu nshakutana na hii news sumwhere,Ni hivi huyo jamaa mwenye huo mzigo ni mzimbabwe na hayo ni matokeo aliyopata baada ya kumla mke wa mtu.
Huu ni uume wa mtu???
 
Quadadeek,, wale wanawawake wanaolalamikiaga vibamia wanahitaji kitu km hiyo ili iwakonge nyoyo zao asee😀😀😀
 
Jamani mutu alete picha ya K ya tembo hapa please, maana itakuwa kubwa balaa, si kwa nzakali hiyo! Oh usikute kwa tembo wakaiita hiyo kibamia!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom