Junior kapata mdogo wake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Junior kapata mdogo wake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Da Sophy, Jun 16, 2012.

  1. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 358
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Naombeni hongera zangu loh! Mtoto ana miezi 3 sasa.
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Hebu ipe stori maneno shostitoo.... Unajua ni siku nyingi hujatujuza yaliyotokea na yaliyoendelea tangu kipindi kile mimba ilipokuwa inamtaka baba mtoto...
    Hongera zako mwaya...
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    kuna story iliyokuwa inahusiana na huyu mtoto? hebu nipe link...........Hongera Da Sophy
     
  4. labtec1

    labtec1 Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: May 17, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera sana
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,399
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Da Sophy tulikumiss sana hongera babake hajambo?
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hongera ka kike/kiume; tukatafutie zawadi
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,049
    Likes Received: 9,918
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa raha na utamu uliopelekea kupatikana kwa kiumbe
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,474
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hpngera Da Sophy
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,027
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    hongera sana!
     
  10. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 358
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Asante. Umenikumbusha ile ilikuwa ya junior sasa ana mdogo wake kazaliwa mwezi wa 3 tarehe 7.
     
  11. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 358
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Asante nashukuru. Babake hajambo mwaya kafurahije tunakunywa naye supu katoka shavu ka vile na yeye ananyonyesha!*
     
  12. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 358
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nilitamani wa kike junior apate dadake lakini kwa kudra za Maulana nimempata wa kiume, babake kafurahi nami nimefurahi sana pia. Wajua raha ya mtoto wazazi wote mkimfurahia ndio inazidi.
     
  13. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 358
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Msinishangae mwenzenu na bandika bandua madokta wameniambia nifanye za fastafasta nisije nikakosa. Sikuwaambia kabla ya junior nilishafanyiwaga operesheni nikatolewa uvimbe. Wakaniambia nikilaza damu inakula kwangu jumla. Sasa hivi mashallah nashukuru Alhamdulillahi.
     
  14. k

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,571
    Likes Received: 805
    Trophy Points: 280
    da sophy hongera sana,umeadimika kweli.siku hizi wana jf wametulia.majungu hakuna tena
     
  15. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mungu aliyekupa huyo mtoto Tunamwomba amlinde na kumkuza ktk kweli yake na ulinzi wake Amuinue na kumpatia kila hitaji lakeHONGERA SANA KUTULETEA MJUKUU
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 180
    hiyo ndio poa,bandika bandua,baadaye unatulia unatafuta ada ya shule huwazi tena mambo ya clinic,nakuunga mkono niko nyuma yako.hongera sana
     
  17. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 358
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Asante mwaya niko busy na malezi mwnzenu
     
Loading...