Julius Sazia hatunaye

Julius Sazia hatunaye

Mgoyangi

Senior Member
Joined
Feb 6, 2008
Posts
184
Reaction score
9
Mwandishi wa habari Julius Sazia amefariki Dunia mjini Shinyanga Usiku wa kuamkia leo.

Alisoma SAUT na kabla ya hapo alikuwa Mwalimu wa shule moja ya sekondari huko Bariadi na baadaye kuwa Mkuu wa shule ingawa bado alikuwa akiandikia magazeti mbali mbali.

Mungu ailaze Roho Yake mahala Pema Peponi

Amina
 
Mwandishi wa habari Julius Sazia amefariki Dunia mjini Shinyanga Usiku wa kuamkia leo.

Alisoma SAUT na kabla ya hapo alikuwa Mwalimu wa shule moja ya sekondari huko Bariadi na baadaye kuwa Mkuu wa shule ingawa bado alikuwa akiandikia magazeti mbali mbali.

Mungu ailaze Roho Yake mahala Pema Peponi

Amina
Tunaomba picha yake tafadhali!
 
Back
Top Bottom