Magulumangu
JF-Expert Member
- Jan 7, 2010
- 3,051
- 462
magulumangu umerud tena na tafsida iliyoenda shule! honera kwa kuchezea kiswahili kadiri utakavyo. kuhusu mvua muafaka nadhani umefafanua vizuri. watafiti wote duniani katika kila fani wameprove kuwa its unstable, unsafe and unwise to stay on the extremes. wanapendelea na kushauri zaidi average positions. wenye hekima wanatuasa tuwe na self control na kuwa too much of anything is harmful, even too much of romance, rain, sugar, money, honey etc, just to mention a few. so back to the point, i would like vuli and rasharasha in most and masika in few ocasions while elnino and kiangazi in rare ocassions. frankly speaking, i would like to experience and see all of them arround in my life though in different measures as it is nature and they constantly keep balancing our planet. hope you understand, thanks mr magulumangu
Mi napenda mvua ya mawe.... 😛arty:
lainisha lugha.
Mzee wa fasihi, hongera sana
heeeeeeeee ya mawe tena mkuuu....yalaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Vionjo tofauti mkuu:whoo:
Hii sijawahi kunyeshea kwa muda mwingi, vipi inakuwaje man, haiumizi sasa?
Haiumizi mvua ya mawe inahitaji vitendeakazi kama mataulo(sio moja) kwako isiweshida, Halafu ile inaambatana na kelee nyingi unusual noises. Kiujumla mvua ya mawe inahitaji usafi wa hali ya juu, na unatakiwa kuifurahia kila inapoongezeka hasa kelele zake hapo utaipenda.
Hii mvua gani mkuu tena uwe na mataulo, mhhhhh naiogopa sasa badala ya mwamvuli yenyewe uwe na mataulo, makubwa haya ndugu yangu, halafu uwe na usafi heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, haya kaka, ile mvua ya barafu sasa sijui itakuwaje huko Ulaya wanasemaga inakuwa ni barafu tuuuuu....
Mvua ya mawe mwamvuli wa nini? utatoboka tu huo we kweli huijui. Hiyo mvua ya barafu ni ya ulaya tu ikidondoka kwetu ... hata nyota ya kijani tuta isahau ha ha ha haaaaa
hhe hhe hhe hayo tena? Mie simo ngoja niingie mitini kwa mwaka mpya, nyota ya kijani kaka hiyo si njema tena, acha kabisa mtu wangu....mhhhhhhhhhhh lkn hata mie sipendi miamvuli mkuu maana wakati mwingine husahau kama na mwamvuli hivyo naingia hivyo hivyo acha nilowane mkuu...
Apo sasa ndipo unahitaji mataulo
dada Judith mhhhhhhhhhhh vyua vyote weye wataka? mie rasharasha siipendi acha maana huja bila kutegemea na hunyesha wakati mwingine kukiwa na jua....jamaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii hii siipendi tuuuuuuuuuuuuu
Unastahili Phd ya tafsida, yaani unatisha watoto wanatoka kapa kwenye thread zako!