Joyce Mhaville wa ITV: Ni nani? CV yake mnayo?

Joyce Mhaville wa ITV: Ni nani? CV yake mnayo?

......hongera kwa 'kuhisi', mawazo mengine mbona kazi!, yaani ni kwamba hatuwezi fanikiwa bila mwanaume?!, wanawake tuna shida sisi!, Eti we can't survive and make it on our own unless we spread our legs?!,.......kazi ipo!


KuBalI uKataE AsIlimIa kUbwA ya LazmA msPrEad Legs KidOgo.
EsPeciaLly Kama Ni WaZuRi saNa. Ila mNao StrUggLe weNgi weNu siO wazuri ni WaKawaIda tu.
Kama huTaki UnaaCha
 
Sasa anaujasiri gani? Ndo kazi yake inayompatia mshahara.mi sifa mingine ni kujipendekeza

Sawa ni kazi yake, lakini anaonyesha wazi anaifanya kwa weledi ndo maana tunamsifia... after all kinakuuma nini au inakugharimu nini mtu akisifiwa? Nyinyi ndo type ya wale watu hata ukipewa huduma nzuri na baa medi husemi asante kisa eti si kazi yake, asante ya nini....una element za unyama sio za ubinadamu pure!
 
Sawa ni kazi yake, lakini anaonyesha wazi anaifanya kwa weledi ndo maana tunamsifia... after all kinakuuma nini au inakugharimu nini mtu akisifiwa? Nyinyi ndo type ya wale watu hata ukipewa huduma nzuri na baa medi husemi asante kisa eti si kazi yake, asante ya nini....una element za unyama sio za ubinadamu pure!

Kamsifie mkeo/mmeo sio baa medi wewe
 
Ila huyu bibi ni mchapa kazi,
Namkumbuka toka akiwa binti mbichi walisha kaa Arusha zamani.
Masuala mengine ni ,"mambo binafsi'' ambayo wenye kupenda kuyajadili mara nyingi wana ''feature'' za kimasikini.
Nung'ayembe ilipigwa marufuku ktk kuutetea utu wa ''Spinster''.
 
KuBalI uKataE AsIlimIa kUbwA ya LazmA msPrEad Legs KidOgo.
EsPeciaLly Kama Ni WaZuRi saNa. Ila mNao StrUggLe weNgi weNu siO wazuri ni WaKawaIda tu.
Kama huTaki UnaaCha

....kumbe akili yako ndo iko nyuma hivi ya kuwaza KE hawezi kufanikiwa mpaka akitembeze, poor you!, asee ungekuwa KE kazi yako kubwa ingekuwa kukiuza, na ndugu zako wanawake na dada zako ndo wanafanya
Hivi?!, pole zenu!
 
Back
Top Bottom