Jonas Kadeghe: Mgombea Ubunge Same Magharibi na safari yake ya Marekani

Jonas Kadeghe: Mgombea Ubunge Same Magharibi na safari yake ya Marekani

Nanauner

Member
Joined
Jan 14, 2015
Posts
14
Reaction score
2
Baada ya kuahirisha safari hiyo toka mwezi wa nne hatimae Kadeghe amekatisha kwa muda wa wiki mbili ziara za kuimarisha chama Same Magharibi, baada ya kuitwa na business partners wake huko Marekani!

Kadeghe alisema angepaswa kuwa huko kwa mwezi mzima ila anafupisha ili awahi jimboni kuimarisha chama!

Wanasemaga! wote tunakutakia safari njema kamanda!
 
Baada ya kuahirisha safari hiyo toka mwezi wa nne hatimae Kadeghe amekatisha kwa muda wa wiki mbili ziara za kuimarisha chama Same magh, baada ya kuitwa na business partners wake huko marekani!
Kadeghe alisema angepaswa kuwa huko kwa mwezi mzma ila anafupisha ili awahi jimboni kuimarisha chama! Wanasamemagh! wote tunakutakia safari njema kamanda!
 
Hapa ndio huwa nasema kwamba UKAWA muwaandae wanachama wenu kiakili vizuri.

Sasa ndio ume present nini,yaani kama mie mwenye chama leo leo nakuzia uanachama maana ni Member JIWE
 
Sasa mleta umenishangaza hapo safar binafsi zinatuhusu nn wanachama,au kwasababu umeona neno marekani?
 
Hapa ndio huwa nasema kwamba UKAWA muwaandae wanachama wenu kiakili vizuri.
Sasa ndio ume present nini,yaani kama mie mwenye chama leo leo nakuzia uanachama maana ni Member JIWE


Washamba wengi sana na hatari ni kuwa wana ujasiri wa hatari. . . . . .
 
Huyu nae mgombea wa UKAWA akishindwa atasema kaibiwa kura.Kweli wajinga sio adimu katika Muungano huo.
 
Back
Top Bottom