Allen j j
Member
- Jun 24, 2019
- 10
- 1
JOKAMEDIATZ ONLINE CAFE
Kwa wahitimu wa kidato cha nne na cha sita na wale walioko vyuoni diploma na degree (apply now) na wenye uhitaji wa fomu ya mikopo
Jokamediatz ni mtandao wa wanafunzi ambao kwa ajili ya kufanya application za wanafunzi wanaoingia vyuoni kufanya application kwa njia ya kisasa ,mwanafunzi ataweza kufanya application akiwa nyumbani au popote pale , cha muhim ni no zake za mtihani .tupigie 0713695237 au 0655013517 epuka matapeli hakiki namba zetu kwa kuptia site ya jokamediatz.com then klick about utaona namba za mawasiliano.zingatia haya no za simu zikifanana na zile za kwenye site yetu jua ni sahihi tupgie au tuma sms . kama hazijafanana na zile za kwenye site yetu jua hao ni matapeli.epuka matapeli hakiki namba yetu tutakusadia kwa gharama nafuu sana na utafrahia Jokamediatz JOKAMEDIATZ THE WORLD IS CHANGING VERY FAST LETS BUILD IT TOGETHER'
Kwa wahitimu wa kidato cha nne na cha sita na wale walioko vyuoni diploma na degree (apply now) na wenye uhitaji wa fomu ya mikopo
Jokamediatz ni mtandao wa wanafunzi ambao kwa ajili ya kufanya application za wanafunzi wanaoingia vyuoni kufanya application kwa njia ya kisasa ,mwanafunzi ataweza kufanya application akiwa nyumbani au popote pale , cha muhim ni no zake za mtihani .tupigie 0713695237 au 0655013517 epuka matapeli hakiki namba zetu kwa kuptia site ya jokamediatz.com then klick about utaona namba za mawasiliano.zingatia haya no za simu zikifanana na zile za kwenye site yetu jua ni sahihi tupgie au tuma sms . kama hazijafanana na zile za kwenye site yetu jua hao ni matapeli.epuka matapeli hakiki namba yetu tutakusadia kwa gharama nafuu sana na utafrahia Jokamediatz JOKAMEDIATZ THE WORLD IS CHANGING VERY FAST LETS BUILD IT TOGETHER'