John Heche akwea pipa kuelekea nchini Moroco, Kuhutubia mkutano kesho

John Heche akwea pipa kuelekea nchini Moroco, Kuhutubia mkutano kesho

Nyahende Thomas

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Posts
211
Reaction score
104
Ndg wanaJF,
Taarifa nilizopokea hivi punde ni kuwa Mwenyekiti wa Taifa, wa Baraza la vijana Chadema kamanda John Heche amekwea pipa jioni hii kuelekea nchini Moroco kuhudhuria kikao cha bodi ya Freedom Forum For International Young Democratic Union, uliopangwa kufanyika kuanzia kesho tarehe 12/07/2012.
Heche ambaye ni mjumbe wa bodi ya taasisi hiyo atawasilisha mada juu ya unyanyasaji unaofanywa na vyombo vya dola kudumaza demokrasia pamoja na mauaji holela ya raia. Case study itakuwa mauaji ya Igunga, Arumeru,Arusha na Nyamongo.
Pia atazungumzia vitisho vya kuuawa kwa viongozi wa Chadema pamoja na kutekwa kwa Dr. Ulimboka.
Naomba kuwasilisha kwenu wadau.
 
Afadhali ni Moroco. Ingekuwa ni itali kuna watu wangechangia kidini sana hapa!
 
Afadhali ni Moroco. Ingekuwa ni itali kuna watu wangechangia kidini sana hapa!
Ndio maana cdm ipo kwenye damu yangu sbabu ya mipango dhabiti kutoka kwa makamanda kama john heche
 
Ni morroco sasa! Chemeni sasa.

Hapa akutakuwa na maneno yeyote.
 
Penye Ukweli uwongo hujitenga, wataongea nini ili hali mkutano Morocco!
 
pepopunda pepopunda tanira, Kajambishwa mwingine TUMBO linakuuma wewe, Kweli UTAWAJUA TU KWA MATENDO YAO
 
Penye Ukweli uwongo hujitenga, wataongea nini ili hali mkutano Morocco!
Tatizo lao ni ufinyu wa kiakili, unafikiri hata Dr. Ulimboka angekuwa wa pande zao nchi hii ingekalika?
 
Kikubwa ninachopongeza ni kupelekwa kwa damu changa maana wangekuwa dhaifu saa hz wanagombea tiketi,ila na uozo wao utajulikana dogo kapewa data zote aaaahhaaa teheteheeee.... Watu makini mpaka vijana makini.
 
Ajiangalie tu huko, wasije wakamuharibu. Unajua tena warabu wakiona kijana kavimba vimba,lazima akaribishwe faragha.
 
Back
Top Bottom