Joh makini nisamehe kwa hili sijaelewa

Joh makini nisamehe kwa hili sijaelewa

rmo

Member
Joined
Nov 20, 2016
Posts
97
Reaction score
101
Eti kiitikio kinasema " excuse me can i get number can i get ur number"
halaf mashairini sasa eti naomba usiniache mpenzi wangu tupendane .....cjui nini brah brah...
sasa joh kivipi mtu akuache au asikuache na wakati HATA namba yake hujaipata maake hata hujamtongoza..aaaaaaaaaah

Nna vyeti orijino
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]baada ya ushindi wa man u na hii post,naenda lala kwa furaaaha...
Alfajir ntaamka very active nauptia tna..
Nkvuta shuka ..shukaaaa...oh wayaaa ah ah ah makini apa hakua makini
 
Eti kiitikio kinasema " excuse me can i get number can i get ur number"
halaf mashairini sasa eti naomba usiniache mpenzi wangu tupendane .....cjui nini brah brah...
sasa joh kivipi mtu akuache au asikuache na wakati HATA namba yake hujaipata maake hata hujamtongoza..aaaaaaaaaah

Nna vyeti orijino
"Excuse miss!" Samahani lakini!
 
Kweli hujamuelewa mkuu, anamuongelea demu ambaye wamezinguana,kiasi cha huyo demu kubadili namba.Bahati nziuri akakutana naye sehemu. Ndio akawa anamuomba angalau amuachie hiyo namba yake mpya, ili wasipotezane kabisa! Na siku akimpigia ajue zile shida zilizosababisha wazinguane zimeisha!
 
- MWAMBA WA KAZI KAZINI-

Watoto wa dsm endeleeni kuimba haina ushemeji.
 
Kweli hujamuelewa mkuu, anamuongelea demu ambaye wamezinguana,kiasi cha huyo demu kubadili namba.Bahati nziuri akakutana naye sehemu. Ndio akawa anamuomba angalau amuachie hiyo namba yake mpya, ili wasipotezane kabisa! Na siku akimpigia ajue zile shida zilizosababisha wazinguane zimeisha!
Safiiiii nadhani ameelewa
 
Mbona mi nasikia akiimba excuse miss can I get your namba...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom