Job application hii imenichanganya sana naomba msaada


bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
30
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 30 145
Nipo napambana na utafutaji wa kazi si unajua tena maisha kila siku ni mchakamchaka. Nimekutana na kazi kwenye gazeti na naona inanifaa sana. Mode of application ya kazi imekaa kama ifuatavo
To apply please send

  1. Your current CV
  2. At least 3 references with current email and telephone contact
  3. Your salary history
  4. Cover letter describing your interest in this post

Maswali yangu ni namba 2 pale anaposema kuwa atleast 3 references with current email and telephone contact anamaanisha wale marefari wanaokuwa kwenye CV yangu ama anamaanisha marefari wangu watume references sehemu hiyo nayoaply kazi?
Na hiyo namba 3 inayohusu salary history inamaanisha niandike salary history yangu kwenye application letter ama niatach salary slip zangu kama mbili tatu vile. Please mwenye uelewa anisaidie maana natamani sana kuiaply hiyo kazi na sitaki kukosea kwenye hiyo applicatio yangu
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,052
Likes
11,989
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,052 11,989 280
Umemaliza chuo kweli wewe? Mbona yanaeleweka tu??
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Likes
816
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 816 280
Referee watatu pamoja na email na namba zao.

Hakuna haja ya kuatach slip, andika tu ulikuwa unalupwa kiasi gani kwenye kazi iliyopita ila sijui urudi nyuma kiasi gani kwenye hiyo historia.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,052
Likes
11,989
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,052 11,989 280
Nipo napambana na utafutaji wa kazi si unajua tena maisha kila siku ni mchakamchaka. Nimekutana na kazi kwenye gazeti na naona inanifaa sana. Mode of application ya kazi imekaa kama ifuatavo
To apply please send

  1. Your current CV
  2. At least 3 references with current email and telephone contact
  3. Your salary history
  4. Cover letter describing your interest in this post

Maswali yangu ni namba 2 pale anaposema kuwa atleast 3 references with current email and telephone contact anamaanisha wale marefari wanaokuwa kwenye CV yangu ama anamaanisha marefari wangu watume references sehemu hiyo nayoaply kazi?
Na hiyo namba 3 inayohusu salary history inamaanisha niandike salary history yangu kwenye application letter ama niatach salary slip zangu kama mbili tatu vile. Please mwenye uelewa anisaidie maana natamani sana kuiaply hiyo kazi na sitaki kukosea kwenye hiyo applicatio yangu
•marefarii watatu na contacts zao za email na namba za simu
•Eleza tangia uanze kazi ulikua unalipwa kiasi gani? Kuwaprovia ndio unaattach na slips inategemea umepita kampuni ngapi,let's say unaweza sema nilianza kazi kampuni x nilikuwa nalipwa laki2 then baada ya six month wakanipa salary ya laki5 then nikaamia kampuni y nikawa nalipwa laki9 baada ya miezi 8 nikapindishwa mshaara hadi 1.2m hiyo ndio salary history kuwaprovia attach na slips.
 
A

ANY

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
27
Likes
0
Points
3
A

ANY

Member
Joined Nov 3, 2010
27 0 3
Ni wadhamini wanaokuwa kwenye CV yako. Historia ya mshahara uiandike kwenye barua ya maombi.
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
30
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 30 145
Umemaliza chuo kweli wewe? Mbona yanaeleweka tu??
Hahahaha nimemaliza walahi tena sina pass nina upper second lakini si unajua tena masaibu ya mjini kaka, anyway thanks for your challenge and help
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
6,180
Likes
6,598
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
6,180 6,598 280
Hahahaha nimemaliza walahi tena sina pass nina upper second lakini si unajua tena masaibu ya mjini kaka, anyway thanks for your challenge and help
daaah kweli hamna kitu..vitu vidogo vya kutatiza...au ndo kayumba tena?
 
Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,670
Likes
132
Points
160
Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,670 132 160
ukiweza weka na assistant referees wawili
 
K

kazinde

Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
9
Likes
0
Points
0
K

kazinde

Member
Joined Jun 16, 2011
9 0 0
Inaoneka hata hiyo kazi hutaiweza, inawezekana kila siku utakuwa unauuliza kwa ur senior ni nn ufanye na unafanyaje!! Kweli kazi ipo.
 
K

kelvinkipeta

Senior Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
109
Likes
2
Points
35
K

kelvinkipeta

Senior Member
Joined Feb 17, 2012
109 2 35
Acheni ubwege msela kauliza kama huna jibu kaa kimya.mnajifanya wajuaji wakat hata hizo kazi na nyinyi pia hamna.ujuaji mwingi kudadeki wakat kila siku mnagongea hata hela ya daladala.mibichwa mikubwa kuwaza hamuwaz.
 
salosalo

salosalo

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
579
Likes
107
Points
60
salosalo

salosalo

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
579 107 60
Waliokushauri wamekushauri vizuri sana ila HAMNA HAJA YA KUATACH COPY ZA SALARY SLIP ZAKO, weka maelezo kama ulivyoambiwa. Slip utapeleka kama ushahidi siku ukiitwa kwenye usaili
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,233
Likes
27,593
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,233 27,593 280
Umemaliza chuo kweli wewe? Mbona yanaeleweka tu??
Duh! changamoto nyingine unazokutana nazo kwenye mazingira halisi haziakisi ulichosoma na kujifunza moja kwa moja chuo au shule

•marefarii watatu na contacts zao za email na namba za simu
•Eleza tangia uanze kazi ulikua unalipwa kiasi gani? Kuwaprovia ndio unaattach na slips inategemea umepita kampuni ngapi,let's say unaweza sema nilianza kazi kampuni x nilikuwa nalipwa laki2 then baada ya six month wakanipa salary ya laki5 then nikaamia kampuni y nikawa nalipwa laki9 baada ya miezi 8 nikapindishwa mshaara hadi 1.2m hiyo ndio salary history kuwaprovia attach na slips.
Kulikuwa hakuna haja ya kuandika kile kwenye #2. Asante kwa ufafanuzi mzuri, binafsi nilidhani napaswa kuattach salary slip, kumbe naweza kuziwasilisha pale watakapohitaji
 
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
3,388
Likes
570
Points
280
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
3,388 570 280
•marefarii watatu na contacts zao za email na namba za simu
•Eleza tangia uanze kazi ulikua unalipwa kiasi gani? Kuwaprovia ndio unaattach na slips inategemea umepita kampuni ngapi,let's say unaweza sema nilianza kazi kampuni x nilikuwa nalipwa laki2 then baada ya six month wakanipa salary ya laki5 then nikaamia kampuni y nikawa nalipwa laki9 baada ya miezi 8 nikapindishwa mshaara hadi 1.2m hiyo ndio salary history kuwaprovia attach na slips.
well said,hata mimi nilitaka kumshauri hivyo hivyo.
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
30
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 30 145
Duh! changamoto nyingine unazokutana nazo kwenye mazingira halisi haziakisi ulichosoma na kujifunza moja kwa moja chuo au shule



Kulikuwa hakuna haja ya kuandika kile kwenye #2. Asante kwa ufafanuzi mzuri, binafsi nilidhani napaswa kuattach salary slip, kumbe naweza kuziwasilisha pale watakapohitaji
Uko sahihi mkuu naelekea kuzuri tayari nimeshagonga interview na wanadai niwapelekee current salary slip
 
mangosutu

mangosutu

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2012
Messages
642
Likes
803
Points
180
mangosutu

mangosutu

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2012
642 803 180
product za UDOM utazijui tu,nafikiri sasa mtaanza kuelewa kwa nini tunakiita chuo cha kata
 

Forum statistics

Threads 1,237,537
Members 475,534
Posts 29,292,302