JK Kunguruma Arusha terehe 12 Nov 2011

Mie sitegemei content yenye maana kutoka kwake Jk,kwani kwa mika 6 madarakani ameonyesha inefficiecy kwa kiwango kikubwa na hata wananchi washamgundua,ila naomba jeshi la polisi litumie akili zaidi kuliko nguvu.
 


Mkuu wana arusha wameitwa panya na kibalaka wake mimi si musemaji wa wanannchi wa arusha nahuyo mb kabambikiziwa kesi au ndousemi wa paka akitoka panya anatawala jk atapokelewa na nani?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…