JK kuhutubia taifa kesho usiku


Naombeni msaada kwenye rangi nyekundu, hivi tarehe hiyo bado haijafika au ndo KAMANDA AMESANDA au KASEPA?:shut-mouth:
 
Siku nyngne msiwe mnatoa taarifa kabla, angalia sasa alivyotimua mbio, ni vumbi tu naliona.
 
Naombeni msaada kwenye rangi nyekundu, hivi tarehe hiyo bado haijafika au ndo KAMANDA AMESANDA au KASEPA?:shut-mouth:

Hahahahaha Jamaa yuko ziarani Pwani na hawajatoa taarifa yoyote ya kushindwa kuhutubia jana kama alivyoahidi Salva. Kweli Rais wetu ni zaidi ya Mwahili!
 
Siku nyngne msiwe mnatoa taarifa kabla, angalia sasa alivyotimua mbio, ni vumbi tu naliona.
Kweli Rais wetu kwa woga haina mfano. Lakini tujiandae hakawii kuhutubia Rufiji kile ambacho alitaka kuwaambia watanzania wote, jamaa mwoga sana so anatafuta forum dhaifu ili akayasemee huko
 
hii thread ni authentic kiasi gani? bado ni mashaka na hilo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…