Jk iga mfano wa mwinyi na zuma? Acha ukimya...

Semilong

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
1,712
Likes
45
Points
145

Semilong

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2009
1,712 45 145
capt.photo_1262621423755-1-0.jpg?x=400&y=294&q=85&sig=jT0s_8q703wmICTpBpr_6Q--




r3426549949.jpg?x=400&y=260&q=85&sig=VlmwdAA7pUK.yMCD4DSeNw--


http://news.yahoo.com/nphotos/South...=/100103/481/70aafab9f3f240468ddabe57899f5e28

ukiwa rais unatakiwa uweke familia yako wazi na wananchi wote wajue sana sana idadi ya wake, bila kufanya hivyo watu wanakuona hauna maadili.
Mwinyi aliweka wake zake bayana na alikuwa na heshima kubwa sana na watu walikuwa hawana matatizo na idadi ya wake zake.
kitu kinachoniudhi ni pale unaposikia JK wanachi wakibishana kama yule ni mke wa JK au la, alafu wanaishia kusema JK kiboko.
Please JK do the right thing na fuata nyanyo za Mwinyi.
 

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,571
Likes
1,934
Points
280

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,571 1,934 280
Duuh! Nime mind lile tumbo na usafiri wa mzee Zuma. Naona ame balance vizuri bila kuanguka maana ile ngoma walikuwa wanacheza zulu warriors enzi zile.
Ila mkuu, hiyo heading hapo sio ndo yale ya akutukanaye hakuchagulii tusi?
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,302
Likes
37,954
Points
280

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,302 37,954 280
Duuh! Nime mind lile tumbo na usafiri wa mzee Zuma. Naona ame balance vizuri bila kuanguka maana ile ngoma walikuwa wanacheza zulu warriors enzi zile.
Ila mkuu, hiyo heading hapo sio ndo yale ya akutukanaye hakuchagulii tusi?[/QUOTE]
bora ukweli uumao kuliko utani uchekeshao
 

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
capt.photo_1262621423755-1-0.jpg?x=400&y=294&q=85&sig=jT0s_8q703wmICTpBpr_6Q--




r3426549949.jpg?x=400&y=260&q=85&sig=VlmwdAA7pUK.yMCD4DSeNw--


http://news.yahoo.com/nphotos/South...=/100103/481/70aafab9f3f240468ddabe57899f5e28

ukiwa rais unatakiwa uweke familia yako wazi na wananchi wote wajue sana sana idadi ya wake, bila kufanya hivyo watu wanakuona hauna maadili.
Mwinyi aliweka wake zake bayana na alikuwa na heshima kubwa sana na watu walikuwa hawana matatizo na idadi ya wake zake.
kitu kinachoniudhi ni pale unaposikia JK wanachi wakibishana kama yule ni mke wa JK au la, alafu wanaishia kusema JK kiboko.
Please JK do the right thing na fuata nyanyo za Mwinyi.
..Na Mr. Zuma anadumisha mila kikweli kweli..Sidhani kama muungwana JK anaweza kujichanganya kwenye Gombe sugu la kwao au Msondo!!!
 

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
Ni maisha ya mtu binafsi, hwezi force JK akawa kama zuma au mtu mwingine yeyote.
but we need to know his family properly, au mnasubiri akistaafu ndo mjue budget inayotoka kumtunza yeye, nyumba kubwa na nyumba ndogo ndio uanze kuhoji hili. Its the right thing to do, to put things into the open, why would someone hide his wife? i don get it, after all deen inaruhusu.
Tena nasikia ni mtoto wa rostam aziz, i duno!:(
 

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
181
Points
160

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 181 160
si ana mke mkubwa yule mama yake Ridhwan na huyu mama wa yule mtoto alieshinda chipukizi, namaana mama Salma Kikwete.
 

Nyumbu-

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
974
Likes
121
Points
60

Nyumbu-

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
974 121 60
but we need to know his family properly, au mnasubiri akistaafu ndo mjue budget inayotoka kumtunza yeye, nyumba kubwa na nyumba ndogo ndio uanze kuhoji hili. Its the right thing to do, to put things into the open, why would someone hide his wife? i don get it, after all deen inaruhusu.
Tena nasikia ni mtoto wa rostam aziz, i duno!:(

Hapo chacha! , na Li EPA ndo hilooooo! halafu mnasema atawatosa, thubutu!
 

Semenya

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2009
Messages
572
Likes
28
Points
45

Semenya

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2009
572 28 45
but we need to know his family properly, au mnasubiri akistaafu ndo mjue budget inayotoka kumtunza yeye, nyumba kubwa na nyumba ndogo ndio uanze kuhoji hili. Its the right thing to do, to put things into the open, why would someone hide his wife? i don get it, after all deen inaruhusu.
Tena nasikia ni mtoto wa rostam aziz, i duno!:(
then ukishajua inakusaidia nini kwa maendeleo ya tanzania?Acheni uzushi, huyo RA anamiaka mingapi na kuwa na mtoto wakuolewa na Mkuu wa kaya.
 

Forum statistics

Threads 1,189,736
Members 450,798
Posts 27,645,707