JK amerudi porini Arusha kuna nini?


K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
754
Likes
4
Points
0
K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
754 4 0
Jamani nauliza, JK amerudi tena porini Arusha kuendelea na likizo, kuna nini? au ndio anapika mabadiliko? anayatoa lini? au ndi kuponda raha?
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
kama anapondea Home TZ hakuna MATATA....unless kiranja unataka ujue mambo ambayo si yako....Kama mabadiliko yapo just cool yanini ku-speculate?
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Hivi bado mnamfatilia Muungwana,Mie nilishaacha.cha kufanya ni kupanga mikakati ya kuhakisha 2010 hapewi tena awamu nyingine,Mambo kama Kenya tu..
 

Forum statistics

Threads 1,237,272
Members 475,501
Posts 29,283,197