Jipatie viwanja kwa mkopo - Madale Mbopo

Jipatie viwanja kwa mkopo - Madale Mbopo

Hiyo si hoja!

Muulize yule jamaa wa Victoria station na wengine wengi, walikuwa wanalipa kodi zote tena kwa fedha nyingi sababu thamani ya maeneo yao ilikuwa kubwa, walikuwa na hati na vielelezo vyote vya serikali lakini mwisho wa siku kwa kuwa haikuwa haki yao wamenyang’anywa umiliki na kurejeshwa kwa wenye haki.

Kwa hiyo kulipia kodi si hoja wala msijidanganye!
Mie nadhani hoja kinzana zipo nyingi sana. Mfano hai ni eneo la Sumaye. Serikali imelichukua.
 
Mie nadhani hoja kinzana zipo nyingi sana. Mfano hai ni eneo la Sumaye. Serikali imelichukua.

Usichanganye na sababu za kisiasa!

Kwani nikuulize hakuna viongozi wengine wa kisiasa wenye mashamba hata sasa ambao hawajayaendeleza?
 
Usichanganye na sababu za kisiasa!

Kwani nikuulize hakuna viongozi wengine wa kisiasa wenye mashamba hata sasa ambao hawajayaendeleza?
Hizi za kisiasa ndio ambazo huamua. Kuendelea na kusubiri watu wanazidi kujenga makazi na viwanja vikibadilishana mikono inaweza kukugharimu siku moja. Wale wananchi wanapelekewa maji na huduma zote.
 
Hizi za kisiasa ndio ambazo huamua. Kuendelea na kusubiri watu wanazidi kujenga makazi na viwanja vikibadilishana mikono inaweza kukugharimu siku moja. Wale wananchi wanapelekewa maji na huduma zote.

Sijaelewa inaweza kukugharimu siku moja kipivi?
Fafanua
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom