Jipatie taa za solar model mbalimbali kwa bei nafuu

Jipatie taa za solar model mbalimbali kwa bei nafuu

Mariam Peter

Member
Joined
Apr 19, 2020
Posts
28
Reaction score
8
Habari, ninaitwa Mariam Peter ni Business Development Associate wa Solar Sister.

Nina taa za solar za aina mbalimbali kuanzia ndogo za kuweza kutumika kama tochi na kubwa kabisa za taa tatu zenye USB port kwa ajili ya kuchajia na panel yake ya 6W.

Bidhaa zote zina guarantee ya mwaka mmoja na bei ni nafuu mno.

Ninapatikana Dar es Salaam, mteja wa ndani ya Dar nitamfanyia delivery, kwa nje ya Dar ninaweza kukutumia bidhaa utakayotaka.

Waweza wasiliana nami kwa email mariam@solarsister.org au kwa namba ya simu 0688006640
20200418_181103.jpg
20200418_181039.jpg
20200418_181006.jpg
20200418_181016.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hiyo taa ya post namba tu ina garantii ya muda gani? maana niliwahi nunua ni feki sina hamu nazo. Ila kuna ya kwanza mamangu alinunuaga hapo zamani, zilikaaga sana, zimeisha sasa, ukichaji zinatoa mwanga mdogo.
 
Nataka zile za Auto zenye watts 150 zinazowaka zenyewe giza likiingia na kuzima asubuhi.
 
Tutanunua tuu hizo taa


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Model: ovPilot[emoji3481] X.

Hii taa jumba lake ni waterproof.

Betri ina uwezo wa 2200 mAh.

Ina port ya kuchajia simu kwa voltage 5 DC.

Ina garantii ya mwaka mmoja.

Bei ni 42,000 Tsh.

20200418_181103.jpg
20200418_181039.jpg
20200418_181006.jpg
20200418_181016.jpg
 
Model: SM 100 solar light.

Betri lina uwezo wa 400 mAh.

Paneli ya 4V.

Inadumu mpaka saa 10 ikiwa imewashwa.

Garantii ni mwaka mmoja.

Bei ni 8000 Tsh.

20200421_080659.jpg
20200418_175830.jpg
20200418_175824.jpg
20200421_080705.jpg
 
Back
Top Bottom