JIPATIE SOFA ZA KISASA NA ZENYE UBORA.

JIPATIE SOFA ZA KISASA NA ZENYE UBORA.

Sofa Sets House

New Member
Joined
Aug 25, 2018
Posts
4
Reaction score
0
Habari wakuu,
Naitwa Enock, napatikana Mbezi, Dar es Salaam Tanzania. Mimi ni fundi wa kutengeneza sofa za kisasa na zenye ubora.

Bei zangu ni nafuu kabisa, kama ifuatavyo;
-Seti ya watu 5 ni sh. 650,000.
-Seti ya watu 6 ni sh. 720,000.
-Seti ya watu 7 ni sh. 800,000.
-Seti ya watu 8 ni sh. 900,000
-Seti ya watu 9 ni sh. 1000,000.

NYOTE MNAKARIBISHWA.

Kwa mawasiliano zaidi ya kibiashara;
Call/whtspp: 0652 874 876.
Facebook: Nock.
Email: enockcastory@gmail.com
PhotoGrid_1538203363528.jpg
 
Habari wakuu,
Naitwa Enock, napatikana Mbezi, Dar es Salaam Tanzania. Mimi ni fundi wa kutengeneza sofa za kisasa na zenye ubora.

Bei zangu ni nafuu kabisa, kama ifuatavyo;
-Seti ya watu 5 ni sh. 650,000.
-Seti ya watu 6 ni sh. 720,000.
-Seti ya watu 7 ni sh. 800,000.
-Seti ya watu 8 ni sh. 900,000
-Seti ya watu 9 ni sh. 1000,000.

NYOTE MNAKARIBISHWA.

Kwa mawasiliano zaidi ya kibiashara;
Call/whtspp: 0652 874 876.
Facebook: Nock.
Email: enockcastory@gmail.comView attachment 881632
Kwa sisi masingle tunaoishi room na sebule au single room hatukufai eeh?
 
Back
Top Bottom