Ulongupanjala
JF-Expert Member
- Apr 9, 2013
- 8,522
- 14,004
Ninayo Naviforce yangu kama hiyo pichani,ila mikanda imezingua.
Utaniuzia kiasi gani hiyo mikanda.?
Utaniuzia kiasi gani hiyo mikanda.?
Bei yake 42,110Hahahahah hii saa naikubali sana ila toka nimeijua haina bei iliosimama, wengine wanauza 45k!
Wengine 55k!
Mara 65k sasa napata wasiwasi hata na ubora wake.
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]Ninayo Navyforce yangu kama hiyo pichani,ila mikanda imezingua.
Utaniuzia kiasi gani hiyo mikanda.?
Mikanda ni 15,000 boss pia hata ukihitaji na battery zipooNinayo Naviforce yangu kama hiyo pichani,ila mikanda imezingua.
Utaniuzia kiasi gani hiyo mikanda.?
Boss una mikanda ya Casio W-96H ?Mikanda ni 15,000 boss pia hata ukihitaji na battery zipoo
Mr.Watches
Hapana boss hiyo imeniishia boss wanguBoss una mikanda ya Casio W-96H ?
[emoji2398]ᵃʳᵉᵉᵐ [emoji769]
Ni kweli boss Ila inategemea na kila mtu sehemu anapochukulia mzigo wake boss wangu,au wengine wanaweza kuchukua saa kutoka kwetu kwa bei ya jumla naye anakuja kuuza na lazima aongeze faida kidogo ili naye apate chochote kitu so wewe angalia panapokufaa kuwa mteja wa kudumu na kwa Wanao elewa nadhani wanaelewa vizuri hii situation na Bei .Shida bei zenu hazieleweki unakuta saa aina moja duka moja 65k lingine 55k lingine tena 45k.Wizi mtupu!! Kuweni na bei inayokaribiana manatuvuruga hadi kuhisi kuwa labda ni saa feki.
Sent using Jamii Forums mobile app
hapo sawa mkuuHiyo hapo bossView attachment 1461338
Sawa sawa tunacho post ndicho tulicho nacho hatuwezi post picha ikawa hivi na uhalisia uwe tofauti boss,bidhaa zetu ni za uhakikahapo sawa mkuu
Hapana boss hizo bado sijaleta maana ziliniishia