Jipatie kiwanja, mashamba maeneo ya Mkuranga

Jipatie kiwanja, mashamba maeneo ya Mkuranga

JONATHAN KAMWAVAH'S

Senior Member
Joined
Oct 9, 2012
Posts
184
Reaction score
24
Karibu mkuranga kwa maitaji ya maeneo ya ujenzi wa shule,sheli za mafuta(petrol station),nyumba za kupanga,nyumba za wageni(guest house),maeneo ya ufugaji na kilimo,bei ni nafuu sana.
Ni pm,au piga namba 0719 450426,au whatsupp 0719 450426,au email.jonathankamwavahs@gmail.com
 
Andika hapa eka moja ni sh ngapi kwa maeneo karibu na mji na maeneo yaliyo mbali na mji ni sh ngapi kwa mwezi.
 
Mshaba ni kuanzia laki tano mpaka million mbili kwa hekari moja,viwanja kuanzia million moja na nusu mpaja million nane,KARIBUNI
 
Back
Top Bottom