Jipatie Gari La Bajeti Ya Milion 4 Hadi 6

Jipatie Gari La Bajeti Ya Milion 4 Hadi 6

Dr. Zaganza

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Posts
1,812
Reaction score
2,737
Nafuu Cars tumekuwa tukiwashauri watanzania kwa muda mrefu namna ya kuingiza magari toka Japan kwa bei Nafuu.

Na kwa sasa tumekuja na huduma ya PLAN B ili kutimiza ndoto za wanaotaka kumiliki gari au kubadili pasi na kusubiri muda mrefu wa kuagiza. Hivyo tumekusanya magari ya wateja wa mwanzo wanaotaka kubadili na kuyauza tena kwa bei nafuukati ya milioni 4 hadi 6, ili wateja wapya wapate gari hizi .

Sifa kubwa ya gari hizi ni pamoja na
1.CC 1490 kushuka chini ambazo hutumia mafuta kiasi(economy)

2. Hufaa kwa miradi kama Uber, Taxify au matumizi binafsi

3.Hazichoki Haraka

4. Ni rahisi kuziuza unapotaka kubadili gari

5.Spear zake kupatikana kirahisi

Tutakuwa tunaweka gari tulizonazo kila wiki hapa.Lakini kama gari huioni hapaau kupata picha zaidi na maelezo ya gari iliyopo, Tafadhali wasiliana nasi kwa namba

0713 039875











WhatsApp Image 2020-03-18 at 5.38.07 PM.jpeg

WhatsApp Image 2020-03-18 at 5.40.45 PM.jpeg
WhatsApp Image 2020-03-20 at 2.14.58 PM.jpeg
WhatsApp Image 2020-03-21 at 12.06.25 PM.jpeg
WhatsApp Image 2020-03-21 at 12.07.42 PM.jpeg
WhatsApp Image 2020-03-21 at 12.11.01 PM.jpeg
WhatsApp Image 2020-03-22 at 5.05.57 PM.jpeg
WhatsApp Image 2020-03-22 at 9.57.51 AM.jpeg
WhatsApp Image 2020-03-21 at 12.09.11 PM.jpeg
WhatsApp Image 2020-03-17 at 7.42.57 PM.jpeg
 
Ingependeza unapoweka picha ya gari, weka na bei yake, kupunguza maswali yasiyo ya lazima.
 
Nafuu Cars tumekuwa tukiwashauri watanzania kwa muda mrefu namna ya kuingiza magari toka Japan kwa bei Nafuu.

Na kwa sasa tumekuja na huduma ya PLAN B ili kutimiza ndoto za wanaotaka kumiliki gari au kubadili pasi na kusubiri muda mrefu wa kuagiza. Hivyo tumekusanya magari ya wateja wa mwanzo wanaotaka kubadili na kuyauza tena kwa bei nafuukati ya milioni 4 hadi 6, ili wateja wapya wapate gari hizi .

Sifa kubwa ya gari hizi ni pamoja na
1.CC 1490 kushuka chini ambazo hutumia mafuta kiasi(economy)

2. Hufaa kwa miradi kama Uber, Taxify au matumizi binafsi

3.Hazichoki Haraka

4. Ni rahisi kuziuza unapotaka kubadili gari

5.Spear zake kupatikana kirahisi

Tutakuwa tunaweka gari tulizonazo kila wiki hapa.Lakini kama gari huioni hapaau kupata picha zaidi na maelezo ya gari iliyopo, Tafadhali wasiliana nasi kwa namba

0713 039875











View attachment 1396759
View attachment 1396768View attachment 1396769View attachment 1396770View attachment 1396771View attachment 1396772View attachment 1396773View attachment 1396774View attachment 1396776View attachment 1396778
Ni jambo jema umelifanya. Wateja watakuja, ila ungeweka picha ya gari na bei yake ingerahisishia wateja kuchagua gari na kupunguza maswali ambayo yangejibiwa na picha na bei.
 
Ukitaka Spacio New model, Number C.

Nichrki, Dau langu ni Milion sita. Hakuna uswazi

Picha zina goma aiseeee
 
Nafuu Cars tumekuwa tukiwashauri watanzania kwa muda mrefu namna ya kuingiza magari toka Japan kwa bei Nafuu.

Na kwa sasa tumekuja na huduma ya PLAN B ili kutimiza ndoto za wanaotaka kumiliki gari au kubadili pasi na kusubiri muda mrefu wa kuagiza. Hivyo tumekusanya magari ya wateja wa mwanzo wanaotaka kubadili na kuyauza tena kwa bei nafuukati ya milioni 4 hadi 6, ili wateja wapya wapate gari hizi .

Sifa kubwa ya gari hizi ni pamoja na
1.CC 1490 kushuka chini ambazo hutumia mafuta kiasi(economy)

2. Hufaa kwa miradi kama Uber, Taxify au matumizi binafsi

3.Hazichoki Haraka

4. Ni rahisi kuziuza unapotaka kubadili gari

5.Spear zake kupatikana kirahisi

Tutakuwa tunaweka gari tulizonazo kila wiki hapa.Lakini kama gari huioni hapaau kupata picha zaidi na maelezo ya gari iliyopo, Tafadhali wasiliana nasi kwa namba

0713 039875











View attachment 1396759
View attachment 1396768View attachment 1396769View attachment 1396770View attachment 1396771View attachment 1396772View attachment 1396773View attachment 1396774View attachment 1396776View attachment 1396778
Unda group la whatsaap Kisha weka link watu wajoin iwe rahisi

kilicho akilini kitumie
 
Back
Top Bottom