usafiri.info
New Member
- Jan 26, 2014
- 1
- 0
Tunagawa bure DVD 50 kwa wasomaji wetu wa tovuti hii ya usafiri.info | Taarifa za Safari & Tiketi
Biology experiments
Tazama sehemu ya kwanza ya DVD hii hapa chini:
Covered Topics
1. Like page yetu ya usafiri kwenye facebook kwa kubonyeza hapa
2. Waalike rafiki zako wasiopungua 30 wai-like page yetu. Kushinda kwako hii DVD kutategemea ni marafiki wangapi uliowaalika wamekubali kulike pia page yetu.
DVD hii ni nzuri kwa wanafunzi wa kidato cha kwanza mpaka cha nne.
Shindano hili linaanza leo Tr 27 Januari hadi Tr 15 Februari 2014
Kwa maswali au mawasiliano yeyote tumia
Usafiri.info
Simu: +255715562126
Email: booking@usafiri.info
Biology experiments
Tazama sehemu ya kwanza ya DVD hii hapa chini:
Covered Topics
- Test food for Starch
- Test a food for sugar
- Test a food for fat
- Test a food for protein
- Convert Chemical energy in food into heat energy
- The action of enzyme amylase
- Levels in inhaled and exhaled air
- To show that starch is produced in plants
- Conditions Necessary for germination
- To show the presence of micro-organisms
- Benedict Test for Reducing Sugars
- Test detecting the presence of glucose.
- Diffusion
- Osmosis
1. Like page yetu ya usafiri kwenye facebook kwa kubonyeza hapa
2. Waalike rafiki zako wasiopungua 30 wai-like page yetu. Kushinda kwako hii DVD kutategemea ni marafiki wangapi uliowaalika wamekubali kulike pia page yetu.
DVD hii ni nzuri kwa wanafunzi wa kidato cha kwanza mpaka cha nne.
Shindano hili linaanza leo Tr 27 Januari hadi Tr 15 Februari 2014
Kwa maswali au mawasiliano yeyote tumia
Usafiri.info
Simu: +255715562126
Email: booking@usafiri.info
Last edited by a moderator: