Jionee Nguvu ya Umma Mwanza


DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
WanaJF, haya ndo wanataka CCM kila sehemu walikofanya vibaya. Bofya hapa ushuhudie mwenyewe!!

- Home
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
15
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 15 35
Hii ndio lugha yao, lakini tunasema tupo nao hadi watoke madarakani hawa 'CCM' majambawazi wakubwa
 
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,094
Likes
71
Points
145
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined Oct 21, 2010
5,094 71 145
safiii sana kaka nimeipata live na naendelea kushuhudia live brodcasting,mungu awe nanyi
 

Forum statistics

Threads 1,215,043
Members 463,005
Posts 28,533,276