Jionee mafuriko ya Kagasheki jimbo la Bukoba Mjini

Jionee mafuriko ya Kagasheki jimbo la Bukoba Mjini

FTP

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Posts
514
Reaction score
240
Nimepokea picha hizi kutoka Bukoba kuwa ni mafuriko ya mgombea ubunge jimbo la Bukoba mjini CCM balozi Kagasheki. Hivi kule mgombea UKAWA ni yupi, nimecheka sana. Ina maana hilo jimbo CCM italichukua kweli?

11150576_446196798899148_1425389015111172598_n.jpg
12031999_446196735565821_7703897448825610055_n.jpg
11836820_446196975565797_3200521911461584696_n.jpg
 
Hiiiiiiiiiii kwani mafuriko ndio ushindi, kura ni siri ya mtu, mafuriko wanakuja kusikiliza tu mwisho wa siku mtu anaamua kwenye sanduku la kura. Kuna mtu anaweza kubadilisha mawazo sikunde 1 kabla ya kudumbukiza karatasi. Kwa hiyo watu mnaofikiria mafuriko ndio ushindi YOU ARE TOTALLY WRONG
 
Hapo mgombea wa ukawa anaitwa LWAKATARE, mkutano huo unaonekana umefanyika nje ya mji eneo la KYAYA ufukweni mwa ziwa Victoria.

Kiukweli kagasheki ana hali ngumu kwa kuwa the most populated (Kashai) majority hawamuungi mkono. Hii imechangiwa pia na ccm kupoteza madiwani wa ccm wawili (Chifu Kalumuna na Dr. Anatory Aman - Ex Meya) kuhamia chama cha upinzani.

Tunasubiri kura ila miujiza ndo itainusuru ccm bkb manispaa.
 
Ratiba yangu ya oktoba 25:
1. Naamka mapema sana
2.nakunywa juice ya ukwaju kupata hasira
3.naangalia picha kadhaa za wamama wamelala zahanati wanne wanne
4.naangalia picha ya mwangosi
5.nakunywa tena juice ya ukwaju
6.nachukua kikatio
7.nachukua bic zangu mpya nne (mbili za bluu na mbili nyeusi)
8.nachukua mathematical set (mkebe) mpya
9.narudia tena hatua ya 3 hadi 5
10.naelekea machinjioni
 
Ratiba yangu ya oktoba 25:
1. Naamka mapema sana
2.nakunywa juice ya ukwaju kupata hasira
3.naangalia picha kadhaa za wamama wamelala zahanati wanne wanne
4.naangalia picha ya mwangosi
5.nakunywa tena juice ya ukwaju
6.nachukua kikatio
7.nachukua bic zangu mpya nne (mbili za bluu na mbili nyeusi)
8.nachukua mathematical set (mkebe) mpya
9.narudia tena hatua ya 3 hadi 5
10.naelekea machinjioni
Aisee. Watu mna gadhabu ebiatari.
 
Hiiiiiiiiiii kwani mafuriko ndio ushindi, kura ni siri ya mtu, mafuriko wanakuja kusikiliza tu mwisho wa siku mtu anaamua kwenye sanduku la kura. Kuna mtu anaweza kubadilisha mawazo sikunde 1 kabla ya kudumbukiza karatasi. Kwa hiyo watu mnaofikiria mafuriko ndio ushindi YOU ARE TOTALLY WRONG

Kwa hiyo unafikiri Macmilan Lyimo au Yemba au Rungwe wanaweza shinda Urais?
 
Ratiba yangu ya oktoba 25:
1. Naamka mapema sana
2.nakunywa juice ya ukwaju kupata hasira
3.naangalia picha kadhaa za wamama wamelala zahanati wanne wanne
4.naangalia picha ya mwangosi
5.nakunywa tena juice ya ukwaju
6.nachukua kikatio
7.nachukua bic zangu mpya nne (mbili za bluu na mbili nyeusi)
8.nachukua mathematical set (mkebe) mpya
9.narudia tena hatua ya 3 hadi 5
10.naelekea machinjioni

Kiongozi fungua thread ya hii post yako. Title: Ratiba yangu Oktoba 25
 
Hiiiiiiiiiii kwani mafuriko ndio ushindi, kura ni siri ya mtu, mafuriko wanakuja kusikiliza tu mwisho wa siku mtu anaamua kwenye sanduku la kura. Kuna mtu anaweza kubadilisha mawazo sikunde 1 kabla ya kudumbukiza karatasi. Kwa hiyo watu mnaofikiria mafuriko ndio ushindi YOU ARE TOTALLY WRONG



Jipe moyo tu....
 
Ratiba yangu ya oktoba 25:
1. Naamka mapema sana
2.nakunywa juice ya ukwaju kupata hasira
3.naangalia picha kadhaa za wamama wamelala zahanati wanne wanne
4.naangalia picha ya mwangosi
5.nakunywa tena juice ya ukwaju
6.nachukua kikatio
7.nachukua bic zangu mpya nne (mbili za bluu na mbili nyeusi)
8.nachukua mathematical set (mkebe) mpya
9.narudia tena hatua ya 3 hadi 5
10.naelekea machinjioni


Mpuuzi mmoja kakaa chini kaandika huu upuuzi basi wapuuzi wengine wote wana-copy na ku-paste kila sehemu.
 
Back
Top Bottom